Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crdb cardless simbanking ni kimeo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BabaTina, Oct 10, 2012.

  1. BabaTina

    BabaTina JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Guys kuna ishu hapa imeniboa imebidi leo niisemee makavu laivu...hawa jamaa wa CRDB leo ni siku ya 5 system yao mbovu ya Cardless imeng'ang'ania Pesa yangu hewani..ilikuwa ni siku ya ijumaa last week nilipokuwa nahamisha kiasi fulani cha pesa kwenda Cardless then system yao ikasema request yangu haikufanikiwa nijaribu tena, ajabu ni kwamba nilijaribu mara mbili na kupata majibu yale yale ya kutokafanikiwa.!! few minutes later kucheki salio nikakuta jamaa wamekata salio kwenye akaunti yangu kwa ile transaction iliyogoma kufanyika.
    Nikawapigia simu kuwauliza wale jamaa wa call center wakasema system inatatizo na hivyo pesa yangu ingerejeshwa kwenye akaunti ndani ya masaa 48...ajabu ni kwamba mpaka hivi sasa hiyo pesa hawajaresha na kila nikiwapigia simu wanaishia kusema "Pole mteja wetu kwa usumbufu suala linashughulikiwa" huu ni upuuzi pole yenu hainiletei chakula mezani...masuala yangu muhimu yamekwama ninyi mnaishia kunipa pole na kuniambia suala langu linashughulikiwa!??? mie sitaki siasa nataka pesa yangu niweke chakula mezani!! nyasi za chooni zisikauke...Pamb***...nyang'**...Serious itabidi mnilipe huu usumbufu.......mik**** ye*****u
     
  2. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiongelea hiyo Bank napatwa na kichefuchefu.
     
  3. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, mie nimeogopa kukupa pole maana najua pole yangu haitokuletea chakula mezani
     
  4. BabaTina

    BabaTina JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Thanda yaani ni kinyaaa mtupu...nikipata changu pambafy zao nafunga na akaunti...huu ni umbuzi kabisa
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ulitumwa kwenda kufungua account crdb?hayo ndio madhara ya kuiga technolojia za nje pasipo kujipanga
     
  6. BabaTina

    BabaTina JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Inaweza kuniongezea hasira....natamani kuingia msituni nichape bakora hizi huduma za "pole suala lako linashughulikiwa"
     
  7. BabaTina

    BabaTina JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Sikutumwa! nilikuwa natafuta huduma ambayo itarahisisha shughuli zangu za kila siku ili at the end of the day niweke chakula mezani...kwani we kufungua akaunti mpaka utumwe...!!???
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wafungulie kesi hao jamaa wakulipe,ugali uende kwa meza,la sivyo nyasi zitaota mpaka kwenye masink ya kunawia mikono
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    acha tu mie nilinuna muda mfupi uliopita sasa hivi nimeamua nipotezee tu crdb simbanking ni utitiri mtupu
     
  10. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Kero kama hizi ndio zilizomfanya yule mzee wa Sumbawanga kulipua benki ya NMB kwa radi, hii benki inanikera, natafuta benki ya kuhamia...
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Wanavyoipa promo utadhani efficiency ni 100%
     
Loading...