Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crdb bank vipi wameshaita interview ya pili ya relationship manager

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kilago, Mar 2, 2012.

  1. k

    kilago New Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni takribani wiki mbili sasa tangu tufanye interview ya kwanza na CRDB Bank upande wa Microfinance pale CRDB BANK HOUSE-MIKOCHENI INDUSTRIAL AREA kwa post ya Relationship Manager-Microfinance na walituahidi kutupigia baada ya wiki ila mpaka sasa ni kimya. Kwa mwenye taarifa yeyote anijuze
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kama siyo mchaga usitegemee watakupigia.
     
  3. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    wameshapika ndugu, ya mwisho wamepiga alhamisi iliyopita nilikua oral pale azikiwe.
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kama hujui lolote si bora ukae kimya?

     
  5. m

    mariavictima Senior Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka Interview hiyo mlifanyishwa na computer pale Mikocheni na mlikuwa batch mbalimbali. Wanangu wawili walikuwepo, mmoja kamaliza mzumbe HRM na mwingine UDSM BBA. Wote Mungu kawajalia na walishaitwa kwenye oral wiki iliyopita. Kama hujaitwa ina maana hukufanya vizuri ule wa computer. CRDB huwa hawana longolongo za kuchelewesha majibu na wala hawana upendeleo kwa sababu mtihani unatungwa kwa computer na kusahihishwa kwa computer. Ule wa Oral ni mrahisi tu, almost kila mtu huwa anashinda. kazi kubwa iko kwenye huo mchujo wa Computer. Usikate tamaa, endelea kuwafuatilia ili kama hukupita ufanye tena baadae ikiwa kutakuwa na interview nyingine. Huwa hawazuii kurudia hata mara kumi. Pole kijana, Mungu atakusaidia.

     
  6. MONTEGO

    MONTEGO Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    washaitwa kazini jana
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu!
     
Loading...