Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crdb bank,kwa nini mnaongoza kutunza fedha za wizi unaofanywa na viongozi wa ccm?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by bushman, May 19, 2011.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wana JF kuna kitu nimejaribu kujiuliza sipati jibu kwa nini wizi mkubwa wowote serikalini KWA MFANO EPA fedha zilitawanywa na CRDB BANK naomba kujua,kwa nini mafisadi wanaitumia sana bank hii kufanikisha wizi wao?
     
  2. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hujui hata unachoongea..fanya utafiti kwanza,hela za epa zilikwapuliwa kutoka benki kuu
     
  3. k

    katitu Senior Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usivamia mada kwa jazba anachotaka kujua ni kwa nini fedha zinapoibiwa katika benki yoyote ile na mafisadi lazima zifichwe crdb?hilo ndo hoja yake ya msingi
     
  4. T

    Technology JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    can he come up with some evedence, because this can be very helpful to this Forum and even in the court of law? would you mind to provide us with some transactions or account numbers otherwise stop these allegations
     
  5. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    J RATED, I want to know why jazba?Fuatilia fedha za EPA.KAGODA NK BAADA YA KUKWAPULIWA BENK KUU ZILIPELEKWA BANK GANI KTK BANK ZA TZ?LET ME KNOW HOME THE GREAT THINKERS JAZBA ZA NINI?
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    KYC & AML ni vitu vipya na CRDB benki ya zamani inawezekana walipata challenge kwenye ku update records zao zi comply na new regulations.
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hujui usemalo mzee, ndio maana watu wameku challenge mapema na huna majibu. Nenda kasome BOT Act na Banking & Financial institution act utajua kuwa benki kama benki haina kosa na ilitimiza wajibu wake
     
  8. c

    chipanga JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    ..duh! Kaaazi kweli kweli! Elewa swali kwanza siyo unakurupuka tu ku critisize.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wewe umeelewa vipi?
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Mimi nilivyoelewa ni kwamba muuliza swali anataka kujua kwanini fedha za wizi zikiwamo za EPA na Kagoda na nyingine nyingi zilizoibwa na mafisadi nyingi zilipitia benki ya CRDB?. Inawezekana Kimei ni rahisi kuzungumza nae kufanikisha malengo kuliko viongozi wa mabenki mengine na pia CRDB ni benki kubwa yenye mtandao mpana hivyo inaweza kuwa vigumu kufuatilia transactions!
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    uwe unajifunza kuelewa thread, hap si shule kusema ujibu vyovyote mwl asahihishe jibu lake,tulia usiijaze server naa michango hewa,wantu wanafikiria hapa,sawa?
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    dogo,nakuita dogo kwa kuwa naona ubongo unazidi kuwa mdogo. Unasema akasome BOT act na B&F act kwani kuna sehemu acts izo zimetaja kuwa ela ya wizi itunzwe bank flani na benki flani isitunzwe? swali apa ni kwa nin i ela zilizokwapuliwa bank kuu na kwingineko zinatunza crdb. Ningedhani ungemjibu kutumia Anti Money Loundering act, sasa unakimblia kwenye Banking and finacial regulations au unadhani kakuuliza jinsi ya kuanzisha na kuendesha benki? Ni mara ngapi crdb imeingia kenye skendo za kufungua a/c siku za mapumziko mfano may day ambako wahusika wa kufungua a/c wanakuwa hawapo? hapa ungepampanua jinsi uongoi wa crdb na yule mdada akiwa na kimei wanvoratibu upuuzi upitie huko,ikumbukwe hata bilioni za uchaguzi zilizokataliwa barclays kutoka nje zilipitishwa crdb. Kama una cha kusema waache wenye kuelewa waongee, si lazima kuchangia ndugu!

    aya nimeweka attachment za acts ulizoelekeza zisomwe, je ni wapi umeelekeza ushauri wako, ebu tueleze ndugu.
     

    Attached Files:

Loading...