Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crazy wife.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dullo, Mar 21, 2012.

  1. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]CRAZY WIFE.
    Ilikuwa mida ya usiku, baada ya kula chakula cha lala salama mke akamwambia mumewe

    MKE: Honey, leo tubadilishe style. Kila siku style hiyo hiyo!

    (Mume kwa furaha akajibu)

    MUME: Kama ulojuwa mke wangu,jambo hilo lilikuwa mawazoni mwangu. Sasa leo tutafanya style gani?

    MKE: Wewe utaosha vyombo, mimi niangalie TV.[/h]
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Mkuu tayari wife ni crazy, mi ntazima main switch hivyo atajua ngeleja yuko kazini, na vyombo vyake atavikuta vinamsubiri asubuhi mi huyo mzigoni.
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Huyo mke hakuwa crazy hata kidogo ila alitaka msaada kwa mumewe. Na ni mwanamke mwenye busara asiyependa kulalamika na kusengenya. Alitumia trick nzuri sana ya kumfanya mumewe amsikilize kwa makini kwa kutumia mtego wa style za kufanya mapenzi. Joke hii ni nzuri na inafikirisha msomaji. Imenifikirisha na kunifurahisha.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lakini ninavyojua mimi kwenye majamboz kuna style inaitwa 'Kuosha vyombo' na nyingine inaitwa 'kuangalia TV'
    Nadhani shemeji hakutoka nje ya mada.
     
  5. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    jamani ndiba!
     
  6. bowlibo

    bowlibo JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280

    Siyo unalia eti " jamani Ndiba", we hujui kama kuna kunawa, na ku-spoon?
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh! Ndo zikoje hizo? Unaweza kutuwekea picha tuone...
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ntamkandamiza na gumba.
     
  9. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,907
    Likes Received: 801
    Trophy Points: 280
    Hizo style zitakua ni noma chief..
     
  10. M

    Mashroud Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya mazoea mwachie ngoswe.
     
  11. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    mmh! Kwl crazy wife,kwetu tunawaita "hot cakes"
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukrez wake uko wapi hapo maana style si zipo nyingi na siyo za kwenye mapenzi tu
     
  13. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Sisi kwetu tunaita HB
     
Loading...