Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crazy signs

Discussion in 'Jamii Photos' started by Msandawe Halisi, Jan 28, 2011.

  1. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    bewarw-of-falling-coconuts.jpg church-crazy-signs.jpg confusing-county-ireland-sign.jpg crazy-bar-signs.jpg crazy-sign-for-dogs.jpg crazy-sign-near-police-station.jpg crazy-signs-picture.jpg crazy-signs-picture-2.jpg crazy-tshirt-sign.jpg drunken-people-crossing-signs.jpg no-hospitals.jpg save-planet-kill-yourself.jpg
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo ya pili kiboko
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Drunken people crosing nimeipenda mkuu!
     
  4. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu nilishatoa soma kwa njia ya video jinsi ya kukuza picha! Please revisit it!
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  5. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu na hili jina la shule hii vipi tena?
     

    Attached Files:

  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    Hicho cha tahadhari walevi wanavuka barabara ni nzuri sana, inaonyesha jinsi watu wa haki za binadamu walivyotetea hilo kundi la walevi.

    But now haki za binadamu zimepindukia na inaelekea kuwa maafa maana kila kitu kinaruhusiwa!!!!!
     
Loading...