Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

@crashwise ongeza hii kwenye ule uzi wa jk akijenga taifa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by cacico, Oct 9, 2012.

  1. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    huyo mwenye mipete anauza cocain ina maana usalama wa taifa hauwezi kujua ili Rais asipige picha na hao watu,yeye anakenua meno tu
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakwambia ujinga kweli mzigo! sijawahi ona wala kusikia rais kama huyu, mkimuona igondu, tafadhalini mwambieni siyataki haya meno wa hizi kucha!
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamaa anajishusha sana huyu kwake kila mtu ni maarufu na anafaa kuuza naye sura.
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    cacico unataka upate ban kw akumuonyesha mkulu akipiga picha eehh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    @Mr. Rocky nimemchokaje mtu huyu mimi??? nataka tumuhifadhie albam ya kumbukumbu pindi atakapostaafu awe anaona picha zake, wakati akila bata za nchi hii! ni balaa, cjui tuliingiaje mkenge hivi?
     
  7. J

    John W. Mlacha Verified User

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    anapiga picha nao hadi huko marekani?
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wewe umechoka mimi niko radhi nijitupe kwenye msafara wake na bomu langu nilipuke afie hapohapo
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Siamini, yaani huyu mkweree anachukiwa kiasi cha watu kutaka kujilipua!!
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hivi cacico ushamsikia tena na ile falsafa yake ya maisha bora kwa kila Mtanzania sijui imeishia wapi aise
    au imekuwa kinyume chake maisha bomu kwa kila mtanzania na maisha bora yaliyotukuka kwa viongozi wa nchi hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo wa upande wa kulia mwenye mapete ni mzee Yusufu-Mfalme.
     
  12. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rais anapenda show off huyu dah?!..hakupiga picha enzi zake?!..huu u-camera philic unatokea wapi?!
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Yeah, I mean it...SoB
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Kawaida yetu wa.kwere...sherehe (ngoma) kwa kwenda mbele...
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakwambia kikundi kitakachokuwa cha kwanza kuingia mtaani ili mradi tutoke mikononi mwa hawa mafedhuli, nitatangulia mbele na niondoke wa kwanza, ili wanangu baadae waje ishi bila unyanyapaa wala kunyang'anywa nssf yao! Naichukia serikali yake mnoooooo!
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nakwenda msoga kupiga picha na bibi na mkienda US lazima mpige picha na wasanii ili mjipaishe, aibu zenu wakwere!
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Baba_Enock kwema baba??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yaaani hakutegemea maishani kuishi maisha anayoishi, kula bata kama hizi! na anafanya kukomesha kabisaaaaaaa maana anajua muda si mrefu kitanuka! laanakhum mtu huyu!
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hswaaaaaaa ndiye mwenyewe, hachelewi kuposa kwa mkulu! maana ana ugonjwa wa kuoa!
     
Loading...