Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Crap button

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by quimby_joey, Feb 18, 2011.

  1. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nimefikiria nikaona kuwa ni vema MODS waweke button ya crap kama ilivyo button ya thanks ili mtu akitoa mawazo ambayo hayana msingi au alikuwa na nia tu ya kuchangia ili aonekane nae kaongea basi agongewe crap kwa wingi. Hii pengine itasaidia kuonyesha busara na kuficha upumbavu wetu, pia kuleta mada/kuchangia mawazo ya msingi na yenye kuelimisha,kuburudisha badala ya yale yenye kukera na kuondoa mood za watu...yani napendekeza iwe hivi,

    Join Date:
    Location:
    Posts: 1093
    Thanks: 793
    Thanked 402 Times in 190 Posts
    Crap: 417
    Rep Power: 40
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hii post nayo Crap = :blah:
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Crap!
     
  4. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Its like asking facebook to have a dislike option, however under freedom of speech and expression, kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo yake, sasa ukiyaona Crap unayapotezea ukiona ya muhimu unashukuru
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Habari ya siku Mhandisi Nsi-yande?
     
Loading...