Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cr officer anahitajika(kabanga nickel mining)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mfukoz, May 21, 2012.

  1. m

    mfukoz Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hellow wanajamii Forum mtu yeyote aliyekuwa tayari kufanya kazi Ngara(In Kabanga Nickel Mining) na mwenye sifa asome tangazo hilo.Sorry hilo tangazo nimetumiwa likiwa limegeuzwa.Read and Apply soma kwenye ATTACHMENTS View attachment Job_CR Officer.pdf .
     
  2. k

    kishanshuda Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ahsante mkuu watuangalie na sie wa mwanza tukituma maombi bwana, wasiwe bias basi uwii, ndo natuma hapa saa hii yaan
     
  3. m

    mfukoz Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa kaka jaribu na imani utapata.
     
  4. SEMBE WA LUSANGA

    SEMBE WA LUSANGA Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu hapo, ukabila umejaa tu kule. Mpaka ujue kirundi ndo utapata kazi tukomae tu hapa Dar!!
     
  5. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mbona deadline imepita toka may ulikuwa wapi kuweka
     
Loading...