Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CPA next intake registration & Qualifications

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by muuza ugoro, Apr 12, 2012.

  1. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    waafrika wenzangu habari. nina mdogo wangu ana dploma in Accountancy ya TIA, sasa vp anaanzia module gani cpa na cost zake, ratiba ya vpindi, centre nzuri, ada, registration lini?
    Nb. kwa sasa yupo Dar!
    pls advice.
     
  2. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ataanzia module C sema atatakiwa awe na credits tatu za olevel
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu una uhakika?

    Kwa nijuavyo mimi atatakiwa kuanzia Module A - D kama ana dipoloma au ATEC II.

    Kuhusu suala la ratiba, na gharama hizo ni za wewe na Centre unayosomea. Nyingi zinacharge 300,000.00 kwa module moja mfano A au E n.k

    Gharama za mtihani wa bodi ni kama Tsha 150,000.00 ukiacha registration na matakataka mengine ambayo yote yanaweza kuaccumulate Tshs 175,000.00.

    Akimaliza Module D ndiyo anaingia Final Stage ambayo ni E & F ambayo akifaulu ndiyo anakuwa qualified CPA (T).

    Huyo mdogo wako anakasafari karefu kidogo.

    Ushauri.

    Usikwepe gharama mpeleke mdogo wako Advanced Diploma katika chuo chochote kile kama IFA, TIA nk.
    Akimaliza atanzia module E, kwa maana nyingine A - D ni equivalent na Advanced Diploma.
     
  4. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    yeah nna uhakika mkuu, diploma in accountancy anaanzia module C
     
  5. muuza ugoro

    muuza ugoro JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    4 wat i knw. dploma wanaanzia mod c. Wanaoanza na A ni wale fresh frm skul. hv akimaliza cpa c anaweza join mastaz?
     
  6. w

    white wizard JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Diploma in accountancy ana anzia module C,wenye kuanzia module A,ni mwenye atec-2
     
  7. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na je mwenye masters ya accounts?
     
Loading...