Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CPA mbona inakuwa ngumu kuikamata?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kazuramimba, Nov 3, 2011.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani nina kaka angu mwaka wa 4 Sasa anatafuta hilo dubwana but still halipata.Swali hivi pale NBAA pana urasimu au vipi? Coz broo anakomb sana ila wapi!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Labda shule haipandi...
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    muambie raha ya kusoma ni kufaulu,kukesha mbwembwe!
    mbona wenzie wanafnya seating moja tu wanachomoa?
     
  4. M

    Mr.Alex Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh ajifanyie tathmini yeye mwenyewe mbona wengine wanapata? akae chini na kujiuliza wapi anakosea kulalamika hakutasaidia.Labda hana uwezo wa kusit masomo matatu at par so why alazimishe kuisoma wakati kuna bodi kama acca ambapo mtu anaweza kufanya somo moja kila exam session na ndani ya miaka mitano akawa ameipata(hapo ni kama atapata exemption ya masoma manne ya mwanzo).Japo kwa kusema hivyo haimaanishi kwamba acca ni qualification rahisi! takwimu zinaonyesha kwa wastani 50% ya watahiniwa hufeli kila exam session.Mitihani ya bodi za uhasibu ni tofauti sana na mitihani ya uhasibu ya vyuoni.Inataka commitment ya hali ya juu.Ushauri wangu kama ana hela na bado ana muda katika maisha yake asome acca qualification inayotambulika globally.Vile vile acca ni user frendly japo cpa(T) nayo kwa sasa wameifanyia mabadiliko makubwa sana ili iendane na wakati.Namtakia kila la heri katika safari yake ya kuwa professional accountant.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    ​ina balaa lake ile mambo.................ila nae awe serious kidogo
     
  6. m

    mbweta JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    CPA Inasomeka na inafaulika. Mtu anatakiwa apate mda wa kutosha kujisomea kufanya maswal mengi tatizo nimeliona weng ni wafanya kazi hvo uwa wanaegesha 2. Cpa ingekuwa kama coz kweny chuo yan weng wangepata.
     
Loading...