Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Coverletter

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DAVIES, Feb 3, 2012.

  1. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani nimekuwa nikikutana na hii cover letter mbona nashindwa kuielewa kabisa maana ukiona tangazo la kazi wanataka cover letter naombeni mnisaidie format yake please
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni rahisi tu barua ya kawaida unaandika umeona wapi tangazo, wewe ni nani, elimu yako, kwa nini umeomba ile kazi uzoefu wako na vitu ulivyoambatanisha katika maombi yako.Hii ni barua inayomshawishi mwajiri kusoma cv yako.
     
  3. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    asante thats why your king'amuzi digital type
     
  4. King2

    King2 JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Google si ipo.
     
Loading...