Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Covering Letter

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by subash, Jan 19, 2012.

  1. s

    subash Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf habarini za kazi, ninaomba msaada wenu, kuna advert ya kazi nimeisoma, hao wenye kazi ni NGO wanatafuta mhasibu ila pamoja na application letter, cv, vyeti wanataka COVERING LETTER ueleze kwa nini unadhani wewe unafit katika nafasi hiyo?

    Naombeni msaada wa kuandika covering letter what content should be mentioned.

    naomba kuwasilisha
     
  2. M

    Man United Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni barua ya kawaida ila utaonyesha strength ulizonazo tofauti na vyeti ili wakuconside katika hiyo post.Mojawapo ni experience,accomplishments na uwezo wa kutumia accounting packages katika kazi za uhasibu.
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Cover Letter inatakiwa kuwa na sehemu tatu.......


    • First Paragraph - Why you are writing
    • Middle Paragraphs - What you have to offer
    • Concluding Paragraph - How you will follow-up
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    safi umemuweka clear, ila ina tofauti gan na application letter?
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Is it Cover letter or Covering letter.
     
  6. M

    Man United Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni format ya cover letter kwa kazi yoyote unayoapply sidhani kama kuna mtu anayeandika tofauti.Kuonyesha wewe unafit kwa hiyo kazi inamaana uonyeshe strength zako wazijue na hizo ndizo zitakutofautisha na wengine na strength zenyewe ni kwa kazi uliyoomba.Nakuomba uzingatie niliyokueleza mwanzo kwani hao jamaa hawako interested na format ya barua na vyeti vyako bali uwezo wako.
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ina tofauti coz application letter hutaandika mambo mengi kuhusu wewe, so inaweza hata kuwa mistari 10..ila cover letter utaonyesha mambo mengi....kwanini unatamani kufanya kazi na hiyo kampuni....unaielewaje hiyo kampuni.....elimu yako itanufaishaje kampuni.....kwani nini wakuchague wewe na sio wengine......nk (haya mambo huwezi kuweka kwenye application letter)
     
  8. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    so you have to send application letter and cover letter?
     
  9. s

    subash Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashukuruni wandugu, nakaa chini nidaraft covering letter as per maelekezo yenu, once again thx a lot all of u.
     
Loading...