Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Course

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Richardbr, Sep 20, 2011.

  1. R

    Richardbr Senior Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za kazi watanzania wenzangu.

    Naombeni mishauri kuhusu course inayofaa kumpeleka mdogo wangu mara baada ya kumaliza form four ikitokea matokeo yakiwa sio mazuri

    Aksanteni
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Mbona umeanza kumtabiria huyo dogo mabaya mkuu?
     
  3. R

    Richardbr Senior Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unavyojua mpango A na mpango B vinatakiwa kuwepo wakati wakufanya planning so pl advice
     
  4. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kama matokeo yake yatakua mabaya itabidi akae nyumban kwan akuna course inataka m2 aliye feli(failure), be positive bro!!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Akawe mwalimu wa primary au afande.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Ualimu wa nussary dili sana.
     
  7. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    huyo dogo ikitokea amefeli basi mpeleke ualimu maana ndo anaweza kutoka ila ukimpeleka sehemu zingine naamini basi ishu zitakuwa hizo hizo kufeli.......ila jitahidi kumuhimiza kuwa kusoma na kuelewa ni njia nyepesi ya kufahuru kuliko msaada huu unaotaka kuufanya wa kusikilizia mpaka adunde ndo uuonyeshe.
     
  8. R

    Richardbr Senior Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu,pia naheshimu mawazo yenu,labda sikueleweka vizuri hapo awali ninachomanisha ni kwamba ili mwanafunzi aweze kuendelea na kidato cha tano ni lazima angalau awe na alama tatu za daraja c,mtu wa namna hii huhesabika kuwa anasifa za kuendelea na masomo ya A level na hatimae kujiunga na elimu ya chuo kikuu,lakini mtu huyu anawza kupata alama D ambazo kwa mjibu wa baraza la mitihani la taifa siyo failure ni pass lakini hawezi kuendelea na masomo ya A level sasa kwa mtu wa namna hii nilihitaji ushauri zaidi.

    Binafsi sio kwamba sifahamu hakuna kozi anazoweza kwenda ila nilikuwa nahitaji mawazo yenu pia sasa naona badala ya kunishauri kwa ufanisi zaidi mna ni limit kivingine so pl advice since I have faith in you.

    Thanks
     
  9. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Kaka sasa hapo umeeleweka,ikitokea hivyo basi akasome certificate ya banking and finance kama yupo dar ipo IFM pale nadhani itamfaa.
     
  10. L

    Lepapalongo Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Ualimu siyo kimbilio la waliofeli atafundisha nini huko?
     
  11. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    kaka hayo unayoyasema ni mtazamo wako au ndo uhalisia???
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    mbona unamchulia mdogo wako hvo???................eboooh
     
  13. saadmad

    saadmad JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    teh teh teh teh teh teh ebwana kunawatu wana nyungunyungu ama funza kichwani maana wewe mwenyewe hujielewi unataka kumuelewesha mtu! lolz!
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Samahani!
    Mdogo wako ni wakike au wakiume?
     
  15. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    hapana, kwa Tanzania hii, ualimu ni kimbilio la waliofeli. Angalia idadi ya walioomba Ed TCU, wengi wana div 3! Wanaogopa kukosa chuo au mikopo. Wanaona bora wajaze tu.
     
  16. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Tatizo la watu wengine huwa wanapenda kutetea matatizo sasa kitu kipo wazi kabisa anachobisha ni nini maana mpaka serikali inatambua hili na imesema kwa 4m4 ukipata div 4.28 ruksa kuapply ualimu au ndo ile D ni pass...ifike wakati tukubaliane na hali kuwa ualimu Tanzania unataka watu walio feli wakafundishe wadogo zetu period.
     
  17. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 80
    Apelekwe VETA tena fundi cherehani sku hz dili sana!
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Akawe mgambo wa jiji.
     
  19. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    We jama zero brain kabisa! kwa mtazamo wako mdogo unachojua kufaulu ni div. 1 tu?@anko jei
     
  20. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kundi la walimu lipo kwenye Gold gifted according to plato! napinga kimbilio la waliofeli sio ualimu, nimesomeka vizuri ?
     
Loading...