Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

course zinazotolewa na vyuo vya ushirika ni zipi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dolson masaki, Oct 22, 2011.

  1. d

    dolson masaki Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau wa elimu naombeni mnisaidie katika hili vyuo vya ushirika kama vile moshi cooperative kinatoa course zipi?
     
  2. B

    Baby black Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BA_Acounts n finance(BA-AF),BA-PSM(procurement).n.k
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Vinatoa kozi za kijinga jinga tu kama co-operative mgt nk.
     
  4. d

    dolson masaki Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks but ungenipa abreviation ya hayo maneno hapo juu ningefurah zaidi
     
  5. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Tz na East Afica hakuna vyuo vya Ushirika. Kipo chuo kimoja tu Afrika ambacho ni Muccobs na kipo Moshi. Kinatoa kozi mbalimbali kuanzia ngazi ya cheti,Diploma na Degree na Masters.
    Kwa kozi zinazohusiana na Mambo ya ushirika ni kama:
    1.Microfinance Mgt
    2. Diploma in Cooperative Mgt and Accountancy
    3. Bachelor of Cooperative Mgt and Accountancy
    Na zipo nyingi tu wewe pitia kwenye tovuti yao tu utapata www.muccobs.ac.tz
    Na Muccobs haifundishi tu mambo ya ushirika ila inafundisha na mambo mengine ya Biashara na Ujasiriamali.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mbona ni mambo ya umasikin maskin 2?cmshaur huyo dogo asome hayo mambo kabisa.
     
  7. d

    dolson masaki Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu
     
Loading...