Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Couple's First Fight

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaunga, Apr 26, 2012.

  1. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Someone once told me that:-
    "couple's first fight sets tone for all future's arguments"

    Je kauli hii ina ukweli? Tujikumbushe kwa kujibu maswali yafuatayo:-

    Do u remember ur first fight? What was it about!

    Who started it?

    How long did it last?

    Was there any compromise or someone just gave in?

    ............

    What about the other fights, did they take the same trend?

    How much time do they usually take?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Duh, nakumbuka kama ilikuwa jana.
    Wakati ni zaidi ya miaka 10 iliyopita.

    For more details visit my website lol
     
  3. vanilla

    vanilla JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh! hata sikumbuki!
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwanza mambo ya mahusiano nina muda mrefu niko mbali nayo,sikumbuki hii kitu!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sikumbuki ugomvi wa kwanza maana its been a while ila nakumbuka kwamba zilikua zinaisha vizuri. Hamna kupigana, hamna kutukanana.
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Sawa, lkn kauli hiyo inaukweli wowote?
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kweli? Kumbe tunasamehe na kusahau! Good point!
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280

    Eiyer pls; nini kilikufanya uwe mbali nayo? Come on guys, we can talk about that silly first fight; can't we?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Good for you, will l be right to conclude kuwa the first one ended well ndio maana zilizofuata hazikuwa na shida!

    By the way l also fights are also better ways of knowing each other!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Misunderstanding na wanawake kutokua waaminifu kwangu!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ohhhh definately.
    Ni rahisi zaidi kujua mtu ni mtu wa aina gani pale anapokua na hasira maana inamuwia ngumu kuficha hisia zake. Kwahiyo kama ni wa ngumi utatolewa ngeu, kama ni mharibifu mtaambulia hasara humo ndani, kama ni mpole atatulia, kama hapendi confrontation atakimbia na kama ni wa matusi utatukanwa mpaka ushangae, kana ni wakuwekana sawa kwa maneno na kiutaratibu badi mtapandishana kizimbani mpaka mfikie muafaka.
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280

    Eiyer, so l can as well guess that; the fight was too bad that imeacha scars kwenye moyo wako, ndio maana unaona wanawake wote si waaminifu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Lizzy l like huyo wa mwisho, tuongee mpaka tufikie muafaka; silly me who doesn't?

    By the way my first fight was bad it was caused by mistrust n it become physical; na zilizofuata zote zilikuwa hivyo hivyo hadi tukaachana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ina ka ukweli nahisi
    inakupa picha ya mhusika anatatuaje migogoro
    ulidumu kwa siku moja.

    Na lazima nikumbuke sababu mie ndio nilisababisha.

    Ilikuwa sawa ualikwe kwenye pati, uweke haitebo, afu utage juu ya meza pale haitebo.

     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Funny... kuna ex wangu fulani hatukuwahi gombana tukiwa pamoja na tuliachana kwa kukubaliana kua there is nothing left for us in that relation. Sasa cha kushangaza he started a fight out of nowhere well after we have broken up. Eti kisa: he doesn't like my google status... Nikabaki kumshangaa tu. :eek:hwell:

    Back to topic: Nadhani kila fight ina sababu zake, ina mazingira yake na kwa hivo itakua na outcome zake. the fact that one agreed to end the fight even if he didn't agree with his partner, au the fact that you ended the fight with a kiss (or more) bila kutatua shida does not mean that itakua hivo kila siku.
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mi na wangu kila siku ngumi,halafu mwanamke mwenye asha ngedere,kila jioni karibia jua linazama lazima tuonyeshe show moja ya bure
     
  17. kiLimIlire

    kiLimIlire Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ... ila nakumbuka kwamba zilikua zinaisha vizuri. Hamna kupigana, hamna kutukanana.
    ....Nyie hamkuwai kuwa na ugomvi... Huko ni kutaniana kimapenzi
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,114
    Likes Received: 14,444
    Trophy Points: 280
    first fight iko western zaidi...
    niliwahi kuwa na msichana from Kenya....

    basi akawa nanifanyia vituko ili tugombane
    naona alikuwa na hamu na 'first fight'...

    sasa kila akifanya vituko
    mimi niko cool tu.sikasiriki....

    siku moja nilimwambia kitu simple tu...alinijibu kwa ukali kuwa hataki
    nilikasirika mno nilipandisha nikagombana nae sana..
    mwisho nikamwambia basi 'nimeshindwa mimi'
    fanya unalotaka...

    haaa cha ajabu akaruka mno kwa furaha na mabusu tele
    nikamuuliza wewe vipi....
    eti 'i cant believe today we had our first fight'
    huku napewa mabusu moto moto....duh.....
    mimi sikujua haya aisee lol
     
  19. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    binafsi nipo kwa relation iliyodum kwa zaid ya miaka 7 sasa imetokea kugombana mara nyingi tu mpaka kupasukiana sana ila bila kutupiana makonde, namna ambayo imetufanya tudumu mpaka leo ni kuwa mara baada ya kila mtu kusema lake, hasira huwa zinapngua na then tunaongea tukiwa tumetulia, kila mtu anakubali na kuapologisekwa makosa yake then yanaisha ingawa kuna wakati ili kusolve matatzo lazima mmoja awe chini hata kama hajaridhika, mafahali wawili hawaez kukaa kwenye zz moja
     
  20. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hahaha daaa....,aliniudhi kwa kuwa na hisia za kuwa nitakuja kumwacha.kila mara alikuwa akiongelea hili,ikatokea siku hiyo niliyokasirika kweli kweli kwa kauli yake hiyo,alichokifanya sitosahau,alinambia,"mamiiii love you much when u r mad" na other thingz zikafata....nikimaanisha end ilikuwa poa sana.
     
Loading...