Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Counting our losses... Mgomo wa makatari

Discussion in 'Great Thinkers' started by TIMING, Jan 29, 2012.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I am forced to post this kwenye jamii intelligence kwani naamini mgomo wa madaktari umesababisha huge damages to our system na hasa kwenye kulinda usalama wa raia ingawa media na serikali zinajaribu sana kufunga masikio na macho kuhusu life losses, government reputation na general risk ya spill-over effect!!

    I have lost a blood relative, but one thing i know, kwenye msiba... hakuna aliyelaumu madaktari bali wengi walilaumu serikali... REALLY BAD!!

    i hope kutakua na prevention kwani kada nyingine zikiingia, mapinduzi ya ufahamu yatatokea na sijui kama serikali iko tayari kutoa kafara baadhi ya watumishi wanaokula na wakubwa!!!!

    THIS IS NOT "SYSTEM AT WORK" BUT "SYSTEM BEING WORKED ON"
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Ni moja ya migomo ambayo madaktari walijipanga siku nyingi....karibu kila mtu analaumu serikali hasa Pinda na JK wake.
     
Loading...