Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Counteroffer: Vitz, carina t.i, ipsum & premio

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Juan San Roman, Apr 22, 2012.

  1. J

    Juan San Roman Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HELLO

    I AM LOOKING FOR VITZ, CARINA T.I, IPSUM & PREMIO

    My budget is 8,000,000

    Msaada please..........
     
  2. jordanexpressco

    jordanexpressco JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JuanTumbelee Mwalimu house floor ya 8 weng "B" utajipatia gari kwa budget yako.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. jordanexpressco

    jordanexpressco JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikuagizie kwa hella yangu?
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    me nna premio mkuu,ya mwaka 2000, tsh 7500000...
     
  5. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,008
    Trophy Points: 280
    Hiyo mil 8 ni kwa zote au kwa gari moja. Nina vitz 2001 sh Mil 7 & negotiable.
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    View attachment 53507 DSC00068.jpg
    Hiyo hapo nauza PM nikupe details zake ni ya mwaka 1999 imeingia nchini 2010 novemba ingine yake ni 7E.
     
  7. networker

    networker JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama hii gari haija tumika sana chukua hyo gari.hutajuta i speak from xprnce kama ni nzima lakini

    pia mi nayo carina Ti mpya millage 30,000km bei yake ni 9,8mill call 0719539431
     
Loading...