Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Countdown ya CCM na hatima yao baada ya siku 90 leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Jul 10, 2011.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Tumekuwa tukihesabu miezi wiki siku hatimaye masaa kutimia muda wa siku 90 waliopewa wanaodaiwa magamba ndani ya CCM wajipime na kujiondoa wenyewe ikibidi watalazimishwa kuondoka lakini hadi kufikia count 0hrs hakuna ayejiondoa au aliyewalazimisha kuondoka.

    Je nini hatima ya wanaotakiwa kuondoka na wanaotaka wenzao kuondoka na hatima ya chama kwa ujumla.

    Maoni yangu inawezekana kwa vile waliambiwa wajipime wenyewe labda wamejipima na kuona hakuna sababu ya wao kuondoka.

    Vile vile kwa upande mwingine wanaowataka wenzao kuondoka labda nao wamejipima wakaona hawana sababu za msingi kuwataka wenzao kuondoka.

    Nini mawazo yako.
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mamvi ni jitu kubwa sana kuliko unavyoweza kudhani, hawana cha kumfanya yule, medhali wapo nae basi maraia tusubiri aendelee kupunguza kura zao 2015.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wanatingisha kibiriti tu wamekuta kimejaa sasa wanagwaya na kutafuta pakutokea. Wakishindwa kujivua gamba basi Lowassa, RA na Chenge ndio watakuwa the most powerful people kule kwa akina magamba na hivyo kuanza kutengeneza mtandao wao mwingine kuelekea 2015 ili kuhakikisha Lowassa anaingia Ikulu.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kelele za Napelape ni kama za chura hazimzuii tembo kunywa maji mtoni, naona mapacha watatu wanapeta tuu kiulainiii huku CCM aka magamba ikifa taratibu kifo cha asili(Natural death)
     
  5. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nothing cha ajabu kwa hao jamaa tumeshawazoea na propaganda zao, saizi si unaona jinsi wanavyojitahidi kuwasafisha? yahani watz ni kusa kubwa kuendelea kuwapa madaraka wezi wakubwa hawa
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Unataka kusema watarudi kama mbogo aliyejeruhiwa.
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,611
    Trophy Points: 280
    Kama wasipotemwa labda ndio itakuwa hivyo. Tutege masikio ili tujue kitakachojiri.
     
  8. N

    Nipe tano Senior Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeyatafakari yale maneno ya Nape......."Chama kikubwa kuliko serikali, na kuwa maamuzi ya au msimamo WA serikali kuhusu WATUHUMIWA wa RADA hautaathiri UAMUZI WA Chama kuwafukuza WATUHUMIWA hao KWENYE vikao vya MAAMUZI"
    Kwanza kwanini maneno haya yasemwe na Nape na SI KIONGOZI mwengine yeyote CCM?
    inamaana Nepi ndo kashikilia Chama na HIVYO anaongoza MPAKA serikali?
    Mwisho maneno Yale NI saw a na KUSEMA CHAMA KIMERUDIA MTINDO WAKE WA KUSHIKA HATAMU/PATAMU......
     
  9. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Aliye msafi ccm na awe wa kwanza kuwatupia mawe mapacha watatu
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    watz ni sehemu ya kujifunzia uongo na kudanganya pasipo na ulazma..
    My take: viongozi walio wengi ni waongo na wanataka umaarufu.
     
  11. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hawa kina lowasa wanachonifurahisha ni ukimya wao kana kwamba hakuna kinachoongelewa juu yao. Ngojeni muone ccm wataibuka na mpya maana hawakuwataja kwa majina ukiachia nape ambaye mimi namwona kama mpiga porojo. Utashangaa wanawajibishwa wenyeviti wa mashina, who knows!
     
  12. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah nawaonea huruma kweli mnaotegemea hao mafisadi wafanywe chochote cha maana. Kweli Watanzania ni wepesi wa kusahau. Hawa watu hawaja fanywa kitu tokea 2007 mnategemea wafanywe nini leo hii? Ni ushahidi gani uliokosekana 2007 ambao ume patikana leo hii?Watanzania hamjachoka kudanganywa na kufanywa watoto wadogo? Watu gani wana tuhumiwa kwa ufisadi wanapewa siku 90 wahame chama badala ya kuwa chukulia hatua hapo hapo??? Dah kweli ni rahisi sana kuwa mwanasiasa Bongo.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nafikiri kila kitu tayari umeshakisema hapo! Sijui unataka maoni gani tena
     
  14. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Ilitajwa in terms of scale, 90dys=90yrs guys. Oooh! Sorry, walikanusha kuwa hawakutoa siku tajwa.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nina wasiwasi kama masikio yako yasikia vizuri! Au kusoma hujui.
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ccd haina ujhubutu, wapo hapo km danganya toto!
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Teh! teh! Teh! Safi sana mkuu!
     
  18. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Labda, tusubiri tusikie/tusome.
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa walikurupuka kufanya uamuzi huu na hii wamelikoroga BM atalaumiwa sana kwa kutoa pendekezo hili kama anavyo laumiwa Bilal kwa kutoa pendezo la wagombea nafasi zote kupigiwa kura za maoni na wanachama wote Na hili litawagharimu hawawezi kuwatoa/kuwafukuza hata baada siku 120 it is impossible kama hamuani ona wanavyo safishwa taratibu juu ya rushwaya rada bungeni na subiri uone wamegundua kuwa wakiondoka hawa ndiyo mwisho wa chama and this is the reality chama ni hawa jamaa wapo wengi na si watatu tu follow the list of shame according to Dr Slaa
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    it was 90 units, and not days, weeks, months or years. mumetafsili vibaya.
     
Loading...