Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

COUNTDOWN; VURUGU UCHAGUZI Huu OCTOBER 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Aug 29, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sababu kwa nini nasema inaweza kutokea vurugu mwaka huu

    1. vyombo vya Habari TBC1,ITV na Radio nyingine kupendelea upande mmoja
    2. vyombo vyote vya usalama kupendelea upande wa CCM
    3. TUME YA uchaguzi kuujumu wapizani
    4. Serikali kwa ujumla kunyima vyama vya upinzani fursa ya kupiga kampeni
    5. Makampuni ya simu kuujumu upinzani
    6. CCM inajua kwamba itashindwa sasa itumia njia yoyote kuiba kura
    7. Magazeti yenye mlengo wa kulia na CCM kutishiwa kufungwa (


    Hayo yote ni kutokana na UMMA WA WATANZANIA KUCHOKA NA UTAWALA HUU. NGUVU YA UMMA NDO ITAKAYOWAADHIBU

    NGUVU YA UMMA NGUVU YA MUNGU
    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
Loading...