Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Count down: Ripoti ya Tume ya Ngwilizi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jmushi1, Oct 12, 2012.

  1. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kumbe siko mwenyewe kwa wale wanaoshangazwa na ripoti ya Ngwilizi kucheleweshwa na kuendelea kupigwa danadana,whats going on?Je hizi kukurukakara za mbunge wa upinzani ndugu Zitto anataka kuwaaminisha magamba kwamba yeye bado ana nguvu ya kuwayumbisha mahasimu wao wakubwa CDM na hivyo wamsalie mtume?Inawezekana nikawa wrong,lakini anything is possible,ni kama vile Zitto anajitahidi kuwaonyesha wakuu wa magamba kwamba yeye bado ni relevant,na kwahiyo akituhumiwa kuhusu rushwa,basi magamba watakosa mtu wa kumtumia kukivuruga chama chake?

    Tupeni ripoti ya tume ya Ngwilizi, tuwajue wabunge wala rushwa

    http://www.mwananchi.co.tz/habari/49-uchaguzi-mkuu/26376-chadema-yambana-makinda

    Ni wabunge gani hao waliotiwa hatiani?Wapi ripoti?
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kaka hapo juu umeongea ukweli mtupu ile scandal iliibuliwa kwa makusudi bajeti ipite hakuna lolote ilikuwa umbea na mambo ambayo hayalihusu bunge moja kwa moja kama mahusiano ya wabunge wa kike na ndugu maswi, kuna waliomshtumu ZZK wameumbuka kweli baada ya kukuta wanashabikia kisichokuwepo, nawaonya mimi kama mwanasayansi ya siasa na utawala ZZK ni level nyingine nendeni pole pole kumchimba ripoti ya ngwilizi ipo hapa ninayo zaidi imemkaanga maswi na muhongo na mahawala zao wabunge wa viti maalum CCM. ndio maana nasema vijana wa ovyo wa humu JF wenye fikra za FB ongeenei kwa heshima na fanyeni tafiti msikurupuke kwa upepo.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mimi na FB wapi na wapi?weka basi hiyo ripoti badala ya maneno matupu?Maana unaongea kama Zitto mara zote kwenye michango yako.
     
  4. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    tume ikiongozwa na mwanajeshi 'kama huyu brigedia' Mara nyingi matokeo yake huwa rahisi ku-predict ,maana siku zote huwa ni kusafishana!
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Utaisoma kaka kwa Muda muafaka na na kuhakikishia utarudi hapa kaniambia ujanja uliotumika kugeuza concentration ya Bunge badala ya kujadili bajeti wao wakajadili mambo yasiokuwepo hususan hicho kinachoitwa rushwa kumbe ni mahaba ya watu binafsi, na pia nakuuma sikio tu mama makinda hataiweka ripoti hadharani sababu inakiumbua chama chake na wabunge wao
     
  6. w

    wamwala Senior Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama sio kweli kwa nini wasiiweke wazi tukajua moja? mbona inafichwa? kunani hapo? Tatizo Tanzania tumeshazoea blaa blaaa. Kila siku tume zinaundwa hakuna kinachofanyika ni upuuzi mtupu.
     
  7. M

    Mr jokes and serious Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa cdm tunawaminia wataweka wazi kunachakuficha sikuizi mbona haya mauaji ya mwandishi wa habari asilimia kubwa watu wanaujua ukweli,
     
  8. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Haya basi kaka,weka kopi ili tujuwe moja,ndiyo JF hii,kumkoma nyani giladi mchana kweupee!

    Kwasababu hicho unachokiita muda muafaka ndiyo muda gani?Kama unaona namna gani vipi,mkabidhi Invisible copy na yeye ataibandika hapa.
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
Loading...