Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Could it be??

Discussion in 'JF Doctor' started by MwanajamiiOne, Feb 23, 2010.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa nimekuja naombeni msaada wenu
    nina mdogo wangu (kwa shangazi) kijijini ambaye ameolewa na ana watoto wawili sasa wa mwisho ana miaka miwili lakini tangu baada ya kujifungua huyu wa pili MPs zake hazijakuwa regular. Imefikia wakati anableed tu mfululizo kwa miezi sasa ingawaje si sana. Sasa recently anadai ameanza kujisikia kizunguzungu na tumbo kumkata mara moja moja mbaya zaidi kinachonitisha ni kuwa anasema anahisi kama anashindwa kupumua saa nyingine na kuishiwa nguvu hasa sehemu za miguuni.

    Naogopa asijekuwa anaishiwa damu kwa over-bleeding yake!

    (Nimemwagiza aje mjini ili twende kwa Dr but ningependa angalau niwe na clue ya nini kinaweza kuwa tatizo-Could it be cancer ya kizazi??

    Please nisaidieni
     
Loading...