Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Could i have this kiss forever ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by condorezaraisi, Feb 24, 2012.

  1. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka nikiwa na 2 years kazini

    Alikuja mgeni kutufanyia training kwa muda wa mwezi mmoja na nusu

    He was tall ,handsome ,good looking nice smile ,nice dress ,kila kitu Kwangu nilikuwa naona kama kiko-exceed requirements
    I was like puzzle , woo, god mmmh ..badala ya kusikiliza training nilibaki siku nzima namtizama yeye wala hata sielewi nn kinaendelea
    Alikuwa ni foreigner black mix na Mzungu.by that time nadhani alikuwa kama 40-48 yrs old
    Kesho yake mambo yakawa yale yale mpaka siku zikawa zinayoyoma
    Sina hakika kama alisoma hisia maana nilijitahidi nisionyeshe chochote au lolote
    Zikiwa zimebaki siku mbili aondoke nikiwa Napata b/fast nikamuona anaelekea tea room ,
    basi nikamwaga chai yangu na kubeba kikombe kuelekea tea room
    Ile naingia tu I was like mmh nice smell what can I say ,
    What can I do ,what can I start?
    Mara nikajikuta natoa salaam
    Hi L.L
    Akajibu Hi girl ,
    Nikamuuliza when are you going back home ..akajaibu kesho ,akauliza Why ?
    Nilijikuta namwambia kuna vitu sijaelewa nahitaji anielekeze akasema haina neno nikipata time niende training room baadae
    Moyoni nikawa nawaza where can I start ?
    Ndani ya dkk mbili nishamuuliza maswali more than ten nadhani alinishangaa sana
    Alisema ameoa ana watoto wawili nikajikuta namjibu mkeo ana bahati sana you look good in and out akacheka na kutoka.
    Basi nikaingia toilet room nikajitengeneza vizuri mapigo ya moyo yanapiga kupita speed ya kawaida.
    Huyo nikaenda training room sijui shetani ndo alikuwa ananiongoza …
    Kufika nikalock mlango na kukaa..
    Akanisogelea na kuuliza Girl where can we start?
    Ooh kijasho chembamba kikaanza kunitoka sikuwa na jibu bali nikabakia namtizama tu
    what is wrong girl ?
    Nikakaa kimya kama 5 min
    Akauliza tena Girl is any problem I can assist?
    Kimya ..baadae nilijikuta natamka
    Ooh am in love , am in love I do know what to do anymore nikaziba uso wangu na viganja
    alibaki ananishangaa ,baadae akauliza how can I help ,
    Nikakaa kimya
    Aliamka akanisogelea akanikumbatia na kunikiss muda mrefu sana .
    Kwa muda ule niliona kama dunia yote yangu,niko peponi
    Naona kama niko mawinguni
    Baadae akaniachia na kuniambia your so beautiful R
    Ila alisikitika sana na kujikuta ananitamkia
    I do know what can do to help you R
    Xxxxx
    Huo ndio ukawa mwisho wa kumuona huyu L.L
    :smash:
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nice story, kama ni kweli...mmh....Condo, kupenda si dhambi, ungemwambia tu at the beginning nadhani sasa hivi ungekuwa Beijing unakula bata...!! Bt ndo hivyo tena, What can I do to help You R?? Ila mi ningetafuta room in zero seconds!! Hahaaa!!!

    Ngoja nikutafutie zawadi ya kukufariji!!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Pole sana
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hembu chukua hii nadhani itakuliwaza sana ukiikumbuka ya yule kuleeee training room...

    [​IMG]
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nishawahi kuwa in your shoes,i completely understand u
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana Condoreza kumbe ndo maana bado uko single mpaka leo?
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]



    Kama hakukuachia zawadi yoyote basi chukua hii mikufu.....
     
  8. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni habari ya kweli sizinga na imenikuta mie mwenyewe mhusika
    Leo nimekaa nikakumbuka nikajikuta nacheka
     
  9. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    By that time I was totally confused Kabakabana
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    pole ya nini nafikiri apewe hongera kwa kujitosa bila woga na akaamb ulia kisi moja ya nguvu.............na maishani mwake mwote ataishia na kumbukumbu yake tatizo hapo ni kuwa she has to move on her life is worthy even more than just one-stand kiss regardless of how emotional, touching or memorable it has turned out to be........
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    kweli,
    na hauji kupata tena wa kukumbatia na kukubusu kama huyo,
    wabongo wengi hawana muda wa kukufanya ufurahi,
    wao wanakimbilia ku do tu. Pole binti yangu.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Soo what?
    MAPROSOO.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    MMh, tamthilia hizi...
     
  14. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wajanja kama mimi huwa hatuachii hizo nafasi, yani ningerekebisha fasta. Poor him!
     
  15. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kongosho hii habari ni kweli na imetukia kwangu..
     
  16. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mazingira yalikuwa ni kazini Tz-guy
     
  17. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tayari nishamove on ila nimejikuta nakumbuka Ruta:biggrin:
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itaendelea kesha kongosho stay tuned!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    what a shock! yaani mpaka leo unakumbuka nadhani hata ukiwa na BF wako ni unachowaza ni kiss from 0.5 enhee..

    tena lilikuwa kali sana inaonekana :busu
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Du!pole sana hamkupeana hata contact!!!
    Mgekuwa japo mnasalimiana tu lol!
     
Loading...