Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cought on Search Line....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Aug 24, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Suppose una miaka kama sita ndani ya ndoa, na una watoto pia.....! Mwenzi wako amekuwa na siri kubwa ambayo hajawahi kukushirikisha, nawe pia hujawahi kupata....! It is obvious that people do not put open their past facts...! Ikatokea siku moja ukiwa na mwenzi wako, mnasikiliza kipindi cha "Search Line" kwenye radio...! Then, mkamsikia mtu mmoja akitaja majina yote ya mwenzi wako akimtafuta na kudai kuwa alikuwa mpenzi wake na waliachana takribani miaka sita wakiwa bado wanapendana sana....! Je, utajisikiaje?
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sijui,...nikianza ku-create filling ya ntavo jisikia ntakua natengeneza
    situation yenyewe,....
    Feelings are contagious
    Fear is contagious
    Gossip is contagious
    Sickness is contagious (whether by a feeling,cause you're with a sick person or........)
    etc etc.......
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Infact siombi Mungu hayo yatokee kwani nitajisikia vibaya na kuchangiwa kukosa matumaini kutoka kwake ya upendo wa dhati.
    Sitamlaumu sana kuhusu past ila pia sitamwona kama ndo kafanya vema kuwa mkimya.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    alikua mpenzi wake miaka sita iliyopita, narudia miaka sita iliyopita, imepita katika kipindi cha miaka sita ya sasa yupo nami, kwende ndoa na watoto juu ya nini kujipa presha? inawezekana ex anamtafuta kwa sababu walipotezana hajui mwenzie alishamove on yupo nami, kikubwa ni hisia zake kwangu kwa sasa esp ndani ya hii miaka sita. pili jiulize kwani wewe hukua na mahusiano mengine miaka sita iliyopita? si yalipita, yakaisha ukasettle na huyu?

    maisha mafupi jamani msiyacomplicate khaaa!!!
     
Loading...