Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cougar=Sugarmummy: Why date her of all the women?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jul 17, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [h=1]Dating cougars[/h]
    Zipo sababu 10 za kwa nini vijana wengi wanatumbukia kwenye mahaba feki na cougars............zikiwemo:-

    1) Uvivu wa kujipatia kipato kwa jasho lao wenyewe.....

    2) Kupenda dezo na kukwepa dhiki na karaha za umasikini......

    3) Kutojua mbinu za kuwatongoza wale wa saizi yao kwa baadhi yao.............

    4) Kutojali jamii inawaonaje katika mahusiano na mama zao kiumri ili mradi tu watimize mradi wao........

    5) Kukubali na kuvumilia kujisalimisha kwenye mfumo jike....................

    6) Utetezi hadaa wa ya kuwa wao wenyewe wanapendana mara nyingi huwa ni danganya toto na ni kisingizio cha kuhalalisha mahusiano husika..................

    7) "Cougar" huwa ana kiburi cha pesa na huitumia nafasi hiyo kuthibitisha ya kuwa yuko juu ya mfumo dume ambao huona umemyanyasa kiasi cha kutosha.....................

    8) Tatizo la "Cougar" na mwathirika wake ni kuwa huwa hawatosheki na walichonacho na hivyo kila mmoja wao kuhangaika kutafuta mapungufu kwenye mahusiano yao...................hivyo kujikuta wana wapenzi zaidi ya mmoja.........

    9) Wengi kwenye mahusianohaya huambukizana magonjwa ya zinaa kama vila miwaya, kaswsende, kisonono, saratani ya shingo ya uzazi n.k..............

    10) Furaha wanayodai kuwa wameipata hujionyesha kwenye kadamnasi tu lakini wakiwa faragha huwa ni wapweke na kugubikwa na majonzi ya kuasi asilia.......................
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wanapenda dezodezo...
    wanapenda vitu vya cheeee
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni Aibu kubwa kwa kijana kuwa na mahusiano na sugar mummy.
    Hivi upendo anaodai wanapendana sijui unatoka wapi? How can someone loves his mummy for sexual relationship? Huu ni uongo kabisa. Ni pesa tu wanafata.
     
  4. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yatawashinda!
    Mambo miss you!
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanao angukia kwa ma cougar ni sawa sawa na wale wanao angukia kwa ma sugar daddy hakuna tofouti.

    Kila moja anatafuta vya bure.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    vijana wa siku hizi wengi ovyo kabisa ni aibu kwa kijana wa kiume kuishi kwa kuendekeza tamaa mbele
    hata wakisema wadate mabinti wa umri wao wanataka wale wenye pesa ...ndo maana utasikia mimi natafuta binti awe na kazi au biashara...hawataki majukumu..hawana upendo wa kujitoa..shame on them..
    kijana mdogo anamaliza chuo ajira ya kwanza anataka kumiliki nyumba,apartment masaki bata kila siku na washkaji..kwa mshahara gani wa jk?
    teh ndo maana wengine wakikosa mijimama wanaolewa na wanaume wenzao mchana kweupeee
    MUNGU atusaidie
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nipo mkuu just taiti tu na mihangaiko? si unajua mimi ni baba na mama yake smile? nisipojituma ataishije?
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ya mwisho umeiweka kizoefu kidogo umewahi ku-experience?
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwanza kwanini umeita mapenzi fake?Kwani hakuna mahusiano imara na safi ya aina hii?Ki ukweli kila jambo lina pande mbili.Sababu ulizotaja ni kweli zipo ila sio kwa kila kijana mwenye mahusiano na mwanamke mtu mzima.Hata mimi binafsi natamani niwe na mwanamke mtu mzima maana nimechoshwa na upuuzi na usumbufu wa hawa mabinti(niko serious).Ukweli ulio wazi natamani mwanamke nitakaekua na mahusiano nae ni bora akanizidi umri,pilika na fujo za mabinti zimeshanishinda.Kwanza wanawake hawa hawana longolongo,akikuambia hana nafasi jua anamaanisha na akikuambia anayo jua anamaanisha.Kwa mabinti ni hovyo sana!
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Smile ukikutana nao na wakakunyemlea na hoja utawakubali?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana! Ukubwa jiwe!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwako mapenzi ni nini?Au ni kitu gani?
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Eiyer be serious..............utampenda cougar ambaye hana chapaa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanataka maisha ya haraka haraka tena ya kifahari.
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [MENTION]
    Mvaa Tai[/MENTION] ni utafiti wa muda mrefu...................sihusiki binafsi............
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Smile,mabinti nyie hovyo kabisa,usumbufu kila kukicha,mara karolaiti,mara disco mara sijui nini,bora nitulie zangu na sugar momy asie na makuu!
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Remmy.......kwa gharama ya uhai wao na furaha yao ya kudumu........
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yes,why not?Simfuati kwa pesa bali upendo na mapenzi,kama unamjua mmoja nipm,nimechoshwa na mabint!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unamaanisha nini unaposema kwa gharama ya uhai wao?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni mada pana sana. Ila najua Moyo wangu hautampenda kiserengeti boy kamwe wala libabu, Moyo unanywea wenyewe...
     
Loading...