Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Costa Awatisha Cannavaro, Sued

Discussion in 'Sports' started by X-PASTER, May 5, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    May 5, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Imeandikwa na Mwandishi Wetu; Tarehe: 4th May 2009

    Beki wa zamani wa Simba ya Dar es Salaam, Victor Costa anayechezea timu ya Agasebe De Songo inayoshiriki Ligi Kuu nchini Msumbiji, amesema kiwango chake cha soka nchini humo hivi sasa kipo juu na dhamira yake ni kurudi kuchezea timu ya taifa ‘Taifa Stars’. Akizungumza kwa simu jana kutoka Msumbiji, beki huyo aliyepata kuchezea Taifa Stars, kabla ya kuumia, alisema uwezo anaouonyesha Msumbiji unamfanya ajiamini kwamba sasa anahitajika kuisaidia Taifa Stars.

    “Nipo vizuri sana, sina matatizo, mguu wangu nashukuru haujanisumbua, nafanya kazi hadi jamaa wanakubali, nilijua ndio mwisho wangu wa soka baada ya kuumia, lakini Mungu amenijalia nimerudi kama mwanzo, nahitaji kuja kuisaidia Stars. “Costa uliyekuwa unamjua miaka ya nyuma, ndiyo huyo huyo amerudi sawa sawa, naamini Watanzania mashabiki wangu watafurahia taarifa ya kurejea tena kwa kiwango changu, siku si nyingi kazi yangu itaonekana huko nyumbani, ” alisema Costa.

    Alisema ana imani kama Kocha Mkuu wa Taifa Stars, Mbrazil, Marcio Maximo atamwita katika timu, atakuwa amepata nafasi ya pekee kuweza kuonyesha uwezo wake. Kwa mujibu wa Costa kutokana na kung’ara katika timu hiyo, amepewa unahodha na yeye ni miongoni mwa wachezaji wa kutumainiwa wa timu hiyo. Costa aliumia mguu katika mazoezi ya Taifa Stars mwishoni mwa mwaka 2007 na kukaa nje ya uwanja karibu miezi saba na hata aliporejea uwanjani hakuitwa tena katika kikosi chake.

    Wakati akiwa Stars, Costa alikuwa akimudu vyema namba nne, tano na sita, ambapo wakati huo beki wa Yanga, Nadir Haroub ‘Cannavaro’ na beki wa Mtibwa Sugar, Salum Sued hawakuwa na namba ya uhakika mbele ya beki huyo, ambapo mmoja wao ilikuwa analazimika kusubiri nje. Lakini baada ya kuumia Costa ambaye hivi sasa anajulikana kama Mohammed Costa baada ya kubadili dini, pia kuachwa katika kikosi hicho kwa beki mwingine wa kati Hamis Yusuph, Cannavaro na Sued wamekuwa ndio ‘roho’ ya Maximo Stars.

    Source: HabariLeo | Costa awatisha Cannavaro, Sued
     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Naona Costa kaamua kuifuata Imani ya Baba yetu Adam na Mama wetu Hawa.
     
  3. N

    Nampula JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well done mohammed costa huo ndio uzalendo
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ana miaka mingapi?
     
  5. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa kama tunaambiwa kabadili jina, kwa nini mwandishi wa HABARI LEO anamwita na jina la zamani?

    Na sijaona hapo alipo "watisha" Cannavaro na Sued.

    Hakuna medani ya vilaza Tanzania kama uandishi wa habari.
     
  6. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Swali muhimu sana kwa zama za Max
     
Loading...