Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cost engineering

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Oct 30, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wadau,hapa kwetu tanzania kuna chuo kinachotoa degree ya hyo fani?
     
  2. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hakuna
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    pale ardhi hamna kwel?
     
  4. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Hiyo ipo ardhi university course ambayo inaitwa building economy,inadeal na kuangalia pia kuzichambua gharama za ujenzi.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    samahan mkuu,mbona kuna m2 wa ardhi unv nimemulza akanambia zna tofaut,au?
     
  6. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    JF kuna mambo Cost Engineering = Building economy khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kama unajua toa mawazo yako mkuu,hapa sio pa kuchekana ni pa kuelimishana.
     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    kusema kweli course inayoitwa ''cost engineering'' mimi sijawahi kuisikia, ila nimesoma ardhi na hiyo ''b.sc in building economics'' 4 sure ipo,, kwa kiswahili wanaitwa wakadiri majenzi,wanadeal na kutafuta quantities na cost ya nyumba b4 the actual construction, sasa sijui kama ndo hiyo mdau aliyetaka msaada alikua anaiuliizia?
     
  9. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,689
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    jamaa anacheka kama mtoto wangu wa kike anaitwa salma,good for you man.
     
  10. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo degree hapa hakuna.Ila najua kuna Building Economics( zamani iliiitwa quantity surveying) hawa specificically wanajishughulisha na ukadiriaji wa gharama za ujenzi kwa hiyo ni watu wanofanya kazi bega kwa bega na watu wengine wa construction industry e.g Civil engineers,Architects ......
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Hata kuchekwa ni sehemu ya kuelimisha/kuelimishwa
     
Loading...