Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cosmetic creams au dawa za kutoa weusi

Discussion in 'JF Doctor' started by Futota, Jan 3, 2012.

  1. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani, nisaidieni ninunue dawa gani au cosmetic creams gani effective za kuondoa huu weusi wa ngozi wa kuzidi katika makwapa, magoti, elbows, and in-between the thighs? Yaani, hii inanisumbua, nipo radhi hata kupaka mgorogo. Natanguliza shukran
     
  2. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Ni vyema uonane na specialist wa ngozi, waweza pata dawa na consultation
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa hilo, ila nakushauri uende hospitali ukaonane na dokta wa ngozi ila usitumie mkorogo kwani waweza sababisha pakawa peusi mara mbili ya hapo.
     
  4. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nataka kujaribu kwanza hizi cosmetic creams au dawa zinazopatikana over the counter (hazihitaji doctor's prescription), nione inakuwaje. huu sio ugonjwa wa ngozi ni suala la urembo kutaka ngozi pale peusi pawe rangi ya kawaida
     
  5. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hey hebu jivunie rangi yako nyeusi popote ilipo sababu ndio uafrika wako huo...Weupe ungekuwa mali, ubuyu ucngepakwa rangi..Ckushauri u2mie kemikali zozote za kukupa weupe.
     
  6. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ushauri wako upo, ila mimi roho inataka hivyo, ndivyo navyopenda nipo radhi kugharamika ili nifanikishe hili, sehemu hizi za mwili wangu zipo na rangi tofauti na sehemu nyinginezo, hivyo inatoa mtazamo mbaya, nataka niwe na even skin tone, and color.
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani rangi yako ya ngozi ya asili ni ipi? Huo weusi unaouzungumzia ni wa asili au ulisababishwa na kitu?? Kama weusi ni rangi yako ridhika na jikubali mpendwa.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kama mkorogo unatibu paka sasa.
     
  9. Bhokem

    Bhokem Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red hapooo, kumbe rangi nyeusi si rangi ya kawaida? Na je hiyo ya kawaida ni rangi gani? Dawa ya kutakatisha madoa sugu, kwenye magoti, kwapani na sehemu hizo ulizozitaja, ni usafi tuu. kama unapooga husugui magoti yako na miguu sawia/ au kwapa lako hlioshi vizuri(au unanyoa kwa kutumia nyembe butu), hali hiyo itakutokea. Jaribu kutafuta ogeo (dodoki) laini, na unapooga hakikisha unasugua maeneo hayo kwa umakini, then kausha na paka lotion yenye hydrant ili kuzilainisha, baada ya muda utayaona mafanikio, kabla haujakimbilia hizo cream. Kuhusu mapaja well, tafuta skin tight laini il kupunguza msuguano wa ngozi. hii ni applicable kama ngozi yako ya asili ni ya weupe (brown) na kama weupe ni wa kujichubua, tafuta mkorogo tuuu.


    NB: wacha kutumia mkorogo ni hatari kwa afya yako+unakushushia hadhi na thamani yako
     
  10. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee,Futota kwa hiyo unataka ukate pua ili uunge wajihi?Ila ukumbuke kuwa ukitaka uzuri sharti udhurike....Umejiaandaje katika hilo?Na je umeishafahamu madhara madhara yake baada ya kujichubua?
    Mimi binafsi nitaendelea kukushauri kutojibadili rangi yako ya asili...Jivunie jinsi ulivyo wala ucpende kuwa km wengine sababu ndivyo ulivyoumbwa.....Nafikiri umenipata.
     
  11. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndiyo naweza kupata hata mkorogo, nautafuta unapatikana maduka yepi?
    huwa nasikia wapo akina dada wana mitambo ya kutengeneza manyumbani, nako pia naweza kufika nikielekezwa
     
  12. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bhokem, mwambie huyo anafikiri mkorogo ni sifa...Kumbe ni ujinga.
     
  13. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sio kama sijui kuoga, hapana mimi huoga (shower) na kujisugua vizuri tu (mara 2) kwa siku na maji ya uvuguvugu, na wikiendi nafanya kuoga kwenye bathtube with bathing salts nk. na ngozi yangu ni laini, tatizo ni rangi ya weusi kuzidia hizo sehemu. Asilia rangi yangu ni maji ya kunde. hivyo basi nishaurini nipake cosmetic creams zipi kurudisha ngozi rangi ya kawaida? akina dada wataalam hapa JF msaada tafadhali. (BTW navaa boxers juu ya chupi, sihitaji tights)
     
  14. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamani, wacha mtu afanye kile roho inapenda, nahitaji huo mkorogo kwa matumizi yangu na kwa vile nimeona matokeo kwa wengine (ambao husemwa kuwa wametumia mkorogo) napata imani kuwa utaweza kuondoa hilo tatizo langu. sasa basi nahitaji maelekezo tu ni wapi unapatikana (kama ni wa kununua), au labda dawa nyinginezo tafadhali
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ungewauliza hao wengi uliowaona.
     
  16. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    sawasawa kabisa mkuu pepim.
     
  17. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35



    Huo ni ulevi mwingine,balaa kuliko pombe. Madhara yanafahamika lakini kwao kuachana nao ni another issue!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Weeh binti utakuja mfilisi mwanangu! Badala ya kumuambia umtengenezee mkorogo unaacha kuchangamkia tenda! Ebooo!
    Futota mwaya, ni-pm lokesheni yako nikuletee mkorogo, unataka debe ngapi? Ila punguza kupiga magoti, yatakuwa kama ya bebii!
     
  19. Redbutterfly

    Redbutterfly Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Futota. pole sana...nakuelewa sana, kuwa na uneven skin colour inafanya uwe uncomfortable.... Jaribu BIO Oil....
     
  20. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hili ni jukwaa maswali na majibu yanakaribishwa, hivyo naweza kuuliza hapa pia, kama wewe huna majibu elekevu waweza ukabanisha tu kimya
     
Loading...