Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Corruption Almanac

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by regam, Oct 10, 2011.

  1. regam

    regam JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajamvi, Hivi unaweza kuamini kwamba kwa kipindi cha kuanzia mwaka 1995 hadi leo 2011, kiasi cha Bilioni 91 kimeokolewa kutokana na kesi mbalimbali zinazohusu rushwa?
    Je unaweza kuamini kwamba kati ya tuhuma 49,456 za rushwa zilizoripotiwa ni tuhuma 459 tuu ndio zilitolewa hukumu? Na je unafahamu kuwa kati ya kesi 49,456, ni kesi 16,456 tuu ndio zilifanyiwa uchunguzi?
    kaaz kwelikweli.
    Nimeattach file katika uzi huu ili uweze kupata taarifa mbalimbali za rushwa.
    Nawasilisha

    View attachment Corruption Almanac.pdf
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ccm at work
     
  3. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaisoma almanac hii lakini ni sahihi. Tumeok6a 91 bil. Lakini naiman tumepoteza centrilions kama siyo zillions.
     
  4. D

    Derimto JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nakupenda tanzania nchi yangu njema
     
Loading...