Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Corrupt Leaders Make Corrupt Citizens!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MAMMAMIA, Oct 3, 2011.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mfano mzuri kwa Tanzania yetu. Viongozi mafisadi inajenga Taifa la mafisadi. Tumefikia pahali hata tunapodai haki zetu mpaka tufanye ufisadi ndio tuzipate na tunaona ni sawa tu.


    . corruptleaders make corrupt people.jpg
     
  2. c

    c..rella Brains Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Interesting, MAMMAMIA.!! just 'my' somewhat additions to the topic, me naona ufisadi unaanza kwa sisi wananchi wa kawaida . . .to uongozi! Af hapo ndo we sum up to a total FISADILIZED nation!
    Tubadilike sisi wenyew kwanza mmoja mmoja kwa kukataa ufisadi mdogo wa chin, tukimaliza hapo tumeweza mbona,hao wachache juu hawatatushinda!!! na hata viongoz wabaadae watakua swaafi!! swala gum n nani aanze kubadilika huku chin?? Kila mtu anamtolea macho mwngine!!!!
     
  3. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I think corrupt citizens make corrupt leaders.
     
  4. c

    c..rella Brains Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    xxxactly.!!
     
Loading...