Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Corolla limited inauzwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bob Nash, Jun 13, 2010.

  1. B

    Bob Nash Member

    #1
    Jun 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Recondition frm japan, imeingizwa nchini 2001, iko katika hali nzuri kabisa, inatembea, ac, redio vyote vinafanya kazi, bei milioni 3 hamna maelewano, sababu ya kuuza nataka nikomboe gari nyingine niliyoagiza, madalali hawatakiwi, 0654 633109
     
  2. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    weka picha, onyesha ndani na nje, weka specs zote.
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Tittle yako haivutii watu kufuungua topic, Unapoandika Corolla Limited inauzwa watu wanaweza fikiri kwamba kuna Kampuni inauzwa

    Anyway kila la kheri
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    ipo mkoa au nchi gani?
     
  5. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :A S-confused1:
     
  6. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    i hope iko tz maana naona mawasiliano ni 0654....
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    weka picha
     
  8. HarusiYetu

    HarusiYetu JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli kuwa tangazo la gari au kitu cha kuuza ni vyema piacha ziwepo.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Nina mashaka na hiyo sababu na bei ya gari unalouza. Hamna sababu nyingine yoyote? Manake 2001 mpaka 2010 kunawezekana kukawa na sababu nyingine hapo......
     
  10. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaposema bei millioni tatu hizo ni fedha za Nchi gani???unaposema hakuna maelewano how can u make business pasipo maelewano na makubaliano??
     
  11. J

    Jafar JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuuuuuu hhhhhhhh kama uliingiza 2001 mpaka leo 2010 ukitoa hapo yaaani ni miaka kenda kamili. Kwa barabara za bongo na matumizi ya wamatumbi (poor maintenance culture), nakwambia hako kagari TZS 3000K ni nyingi sana. Labda nusu yake. Lakini umesema maongezi hakuna, lakini najua hiyo gari ikifika bandarini na zile storage charges na estimates za TRA nakwambia utakubali tu tuongee. subiri tu.
     
  12. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,241
    Likes Received: 4,898
    Trophy Points: 280
    Uwezekano ni mkubwa kwamba ilo gari halitamaniki kuona picha; ndio maana jamaa hajaweka picha na unaambiwa bei ni fixed; aah! hiyo haiwezekani. Bora angeanza na M3.5 na aseme negotiations zipo labda mtu ungeshuka mpaka M3.0. Bongo biashara bila maelewano hakuna.
     
Loading...