Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cori B: Binti wa Snoop anaefuata nyayo za baba yake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Karhumanzira, Jan 21, 2012.

  1. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni binti mdogo wa Snoop aliyezaliwa miaka ya 2000,ameanza vizuri na ngoma yake aliyeiachia mwanzoni mwa october mwaka jana 2011 "Do My Thang",Je atakuja kumdhibiti Willow Smith?

    Cori B-III.png
    Cori B-V.png
    Cori B-VII.png
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Asifuate na nyayo za kuvuta bangi tu.
     
Loading...