Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

copying

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, May 25, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    madent kwenye shule moja ya kike wakiwa kwenye paper la biology,
    moja ya swali lilikuwa ni kuchora sehemu ya kike na kuilebel,maana ni kiungo cha uzazi!
    dent mmoja akiwa shallow mbaya kumbe aliingia na kibuti,ile anatoa tu paper ticha kamkamata akakikuchukua kibuti chake!
    Dogo akaona kufeli kuko nje nje!
    Ticha kajipindua kidogo,dent c akajifunua?
    Dent mwingine aliyekaa naye jirani,alikuwa mnoko c akamchomea kwa sauti
    "madam madam,she is copying from the original!"
     
  2. m

    mja JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du hii kali.... from the original, hiviiii huwa mnawaza nini...vituko vingine....!!!!!
     
  3. N

    NNYAMBALA Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ya ku-copy from the original ingemfanya apata maksi zaidi ya 100%
     
  4. a

    allydou JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    huyo kiboko, lakini na hofu angefeli sana, kwa sababu kwenye original hakuna names
     
Loading...