Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Copy and paste

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, May 24, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    University students waliingia kwenye quiz ya kuongea,two friends ambao walikuwa wakisaidiana walikubaliana aingie mmoja ambaye yuko vizuri kichwani ili akitoka ammezeshe mwenzie.
    Kwakuwa muda ulikuwa mdogo sana na wanafunzi walishagundua kuwa maswali yalikuwa yakijirudia basi yule jamaa aliyeingia wa kwanza alipotoka akaamua kummezesha mwenzie majibu tu.

    SWALI LA 1 BY PROF: WHEN WAS TANZANIA INDEPENDENCE?
    [FONT=Bradley Hand
 ITC]JIBU LA BRIGHT STUDENT
    : IT WAS SUPPOSE TO BE 1960 BUT IT POSTPONED TO 1961 DUE TO MANY REASONS.
    SWALI LA 2 BY PROF: WHO BROUGHT INDEPENDENCE?
    JIBU LA BRIGHT STUDENT[FONT=Bradley
 Hand ITC]: SO MANY PERTICIPATED BUT IT WAS MWALIMU NYERERE AND KAWAWA WHO FINALISED IT.[/FONT]
    SWALI LA 3 BY PROF: IT BELIEVES THAT IN MARS THERE ARE LIVING THINGS,DO YOU BELIEVE?
    JIBU LA BRIGHT STUDENT: SOME SAY YES,SOME SAY NO BUT SCIENTISTS ARE STILL INVESTIGETING.

    Sasa alipoingia yule kijana ambaye uwezo wake darasani haukuwa mzuri na kwakuwa alikuwa amekariri majibu tu ilikuwa ni patashika humo ndani ya chumba cha mtihani.

    SWALI LA 1 BY PROF: WHEN WERE YOU BORN?
    JIBU LA STUDENT MJINGA: IT WAS SUPPOSE TO BE 1960 BUT POSTPONED TO 1961.
    SWALI LA RPOF: WHAT?!!!!!!!!!!! WHO IS YOUR FATHER BY THE WAY.
    JIBU LA STUDENT MJINGA: SO MANY PERTICIPATED BUT IT WAS MWALIMU NYERERE AND KAWAWA WHO FINALISED IT.
    SWALI LA 3 BY PROF[FONT=Bradley Hand
 ITC]: OHHHHHH MY GOD! ARE YOU CRAZY?[/FONT]
    JIBU LA STUDENT MJINGA: SOME SAY YES,SOME SAY NO BUT SCIENTISTS ARE STILL INVESTIGETING.
    [/FONT]
     
  2. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hahahahahahhah......hiyo kiboko!

    .
     
  3. mimi05

    mimi05 Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks a lot!! LOLLEST!
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii kali
    nikifika home nakanda mbavu zangu kwa barafu
     
  5. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Some say yes, some say no; but scientists are still investigating kwi kwi kwi kwi
     
  6. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh, nadhani hao watakuwa ni wale jamaa waliojulikana
    kama Boyz II Men wa Bongo ambao sasa hivi wamefarakana.
    Huyo wa pili ndiye anayeendesha nchi hivi sasa, au siyo?
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
  8. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahaha...majibu yake yalikuwa na maana ila complicated kutokana kutokuwa na uhakika na majibu yake
     
  9. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimecheka sana aisee asante sana
     
Loading...