Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Copy and Paste ya Mlima KILIMANJARO.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by propagandist, Oct 9, 2012.

  1. p

    propagandist Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akinukuu maneno ya prof Lipumba, MH freeman mbowe akihutubia ufunguzi wa kampeni kata huko rombo amesema kuwa mapato yanayotokana na mlima kilimanjaro yarudishwe kwa ajili ya wanainchi, ni maneno yaliyotolewa siku chache na mwenyekiti wa CUF katika kiwanja cha Revolosi mjini Arusha.
     
  2. kizaizai

    kizaizai JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 2,247
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo?
     
  3. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Chama cha kavu
     
  4. t

    tambo za mtanganyika Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kwani tatizo liko wapi? ni kitu ambacho kila mtu anakijua na sio cha kufikirika kiivyo.. angecopy slogan sawa ka CUF wanavyo copy na kupest
     
  5. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 1,398
    Trophy Points: 280
    Hakuna sehemu inajina hilo huko Arusha.

    Kwa hiyo unamaana kuwa neno hilo yeye ndo wakwanza kusema tangu mlima huo kugunduliwa?
     
  6. m

    mwelimishaji Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaokiharibu CUF ni watu wenye mawazo ya jinsi hii. hamtaki kutafuta jambo jema la kujenga chama bali mnafikiri kitajengwa kwa kujaribu kuwabomoa wanaojijenga vizuri. Mtaishia kuwaona wakipanda juu na kuzidi kupendwa.
    CHADEMA itaendelea kuimarika na kuppata umaarufu hata kama wengine hili linawauma, POLENI MNAOUMIA.
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Nenda kwenye hansard za bunge mbowe alisema mlima kilimanjaro haupakwi hata rangi ila unaingiza mapato mengi kwa serekali na wanaozunguka mlima huo mlima hawanufaiki na mapato hayo.
    Naomba kama kuna mtu anaweza kutuletea hicho kipande hapa tumridhishe huyu mwali wa ccm
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    HEE, kumbe hairuhusiwi kuunga mkono hoja...ndio maana tanzania haiendelei..kjwa sababu ya watu kama ninyi!
    halafu kuna kosa gani, as long as "alinukuu"
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Zero Rated Brains (ZRB)
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo ulitaka aseme, hilo pato lipelekwe moja kwa moja kwa MAFISADI?
     
  11. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Narrow mind bado tatizo kwa watu kama nyie,mbona hicho kitu cha kawaida saana? Kwamba kwenye natural resources yeyote adjacent community must receive certain percent because they are the one's who suffer directly,bongolala kilaza wewe.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kumbe bongo sasa hivi kuna hati milik ya matamshi?
    m,senge wewe.
    na mtu akiniiga kukuita hivyo nitamfungulia kesi.
     
  13. Jaji

    Jaji Senior Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hili Mbowe aliliongelea kwenye kampeni zake 2005 alivyokuja Rombo. Siyo jambo geni sana kwetu mkuu.
     
  14. p

    propagandist Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu m,senge kwa lugha yetu ni maku ya mama yako.
     
  15. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chama cha Umbea na Fitina (CUF)
     
  16. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tukusaidiajeeeeeeeeeeeeeee
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahaha................CHAMA CHA KAVU.
    :A S 465::A S 465::A S 465:
     
  18. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    likelikelikelike
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    hata mie nalishangaa hili zuzu propagandist
     
  20. R

    RANGO Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo maana unajiita propaganda...hizo ni propaganda tuu
     
Loading...