Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Copy and paste...........report ya mabomu mbagala vs gongo la mboto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, Feb 17, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I believe report itakayotolewa na waziri wa ulinzi na jeshi mfu la jkt atatoa report aliyotoa kwenye report ya mbagala.matukio haya yanafanana kwa kila chembe ya ukweli wake.sasa tusubiri kwenye kambi nyingine sijui inafuata ipi inabidi watueleze ili tuwe makini tuhame mapema kabisa maana wanataka wakae hapo Dar wenyewe tumewaingilia maeneo yao ya kujifunza camaflage technics.Jeshi bana we acha tuu....
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Inafuata Lugalo. Pale najua matano lazima yataanguka magogoni.
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mmmhhh!! Na iwe kama ulivyonena....
     
Loading...