Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Continuos students,tusaidiane

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Q700, Sep 27, 2012.

  1. Q

    Q700 Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenye taarifa kuusu hatima ya continuos tulio omba mikopo,ila majina yetu hayapo seemu yoyote atwambie jaman....
     
  2. S

    SURN JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subir kaka wamesema watatoa mpaka matokeo yafike heslb
     
  3. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno ujue!! ila HESLB wote matapeli tu...
     
  4. Q

    Q700 Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Kaka,iyo ni importn issue sn..! Vip ume waface uko juu nin? Ebu tiririka kaka,,coz wa tu,atuelewi tufanye nin!
     
  5. C

    Chief Nanga Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhan kuja haja ya Mdodosaji kujitokeza na hapa na kutupa mawili matatu juu ya hili kwan yeye(wewe mdodosaji) ni m2 muhimu sana katika hili,wapi mdodosaji???
     
Loading...