Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

continue to rest in peace FANUEL.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jestina, Apr 26, 2012.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    you were talented!,naangalia video zako japokuwa zinanibariki ila zinanikumbusha pia haupo nasi...pengo lako halitazibika kamwe.....pumzika kwa amani......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    RIP, ndo nani?
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mwimbaji wa kiume wa gospel...
     
  4. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Your soul should rest in peace but your songs will never rest. That is the meaning of died living. This is a special message to all of us, God created you to do something on this unvierse.
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    for sure God created us with purpose,we learn from other people....when we see them fulfill that purpose....
     
  6. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    He was more than just a talent......He was a Real Anointed Man of God in that Ministry
     
  7. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    RIP Fanuel!
    Ni Fanuel Sedekia wa Arusha. Alifariki akiwa katika safari ya Israel. Mtumishi Mwakasege alifanya kazi ya ziada kuurudisha mwili wake.
    RIP Fanuel!
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    alipata ajali??? au ilikuwaje?
     
  9. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,018
    Trophy Points: 280
    Too bad for me cse nilimfahamu baada ya kifo.Hapo nilijiuliza maswali mengi sana bt no way out cse Mungu ndie mpaji na ndie alie amua kuchukua kilicho chake.

    PUMZIKA KWA AMANI FANUEL.
     
  10. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    pumzika kwa aman kaka, dunia tunapita, we umetangulia wengine tupo njian huko ndio kwetu sote
     
  11. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    MAISHA YAKE.
    Unyenyekevu ilikuwa kitu cha ziada kwake. alikuwa maarufu kuliko yeye mwenyewe alivyokuwa. siku ya mazishi yake hakuna gazeti lililoripoti vya kutosha, hakuna redio iliyotangaza ilivyostahili! hakuwa maarufu kama kanumba! hakuwa superstaa kama juma nature! lakini watu zaidi ya 20,000 walihudhuria ibada yake ya mazishi. Sheikh Amri Abeid haukutosha! kweli umetuacha ukiwa.
    NYIMBO ZAKE
    Makanisa mapya yananeemeka sana na CD yake. ni rahisi tu, mnaanza ibada ya kuabudu mnaweka cd yake inaimba roho anashuka.
    kumbukumbu yake
    tulitamani kuifanya kila mwaka ila shemeji ametukata moto sana!!!!
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    RIP......:crying:
     
  13. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    mie nilipofungua nilijua huyo Fanuel simjui ila yumo ktk kideo na ukianza tu kuangalia jina lipo na mtu unajua nini ni nini.

    sasa umeuliza ulitaka kujua ndo nani?? ungejieleza vizuri kama unataka jua uhusiano wao au la.

    ok

    jamani nilikuwa simfahamu nimeupenda mwimbo mara ya kwanza kuusikia
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    R.I.P Broda , tunakukumbuka sana .
     
Loading...