Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Contact za Musa Mohamed

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MNDEE, Sep 18, 2009.

  1. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi nitashukuru kama mtanisaidia nipate contact za kijana anaitwa Musa Mohamed ni mwanafunzi sekondari ya Gongo la Mboto form one. Nimeona picha yake Ipp Media site leo.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    IPP wanaweza kukusaidia zaidi nadhani!

    Tel: +255-22-2700735/7
    Fax:+255-22-2700146
    Email: info@guardian.co.tz
     
  3. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Masanilo, huyu fotografa alipita tu huko wanakochimba kokoto akamuona kijana anapiga mziko akampiga picha. Kama kuna mdau ni mwalimu pale, au yuko jirani na shule anaweza kunisaidi. Ikishindkana nitatumia namba ulizonipatia. Thanks.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mh Mndee H

    Walimu choka mbaya unafikiri wanaweza poteza 1000 kwa cafe kuja login JF! Kwenye hii forum watu wapo sehemu mbali mbali duniani...wengine tupo kwenye kampeni Kyela, msaada ni kidogo sana...lakini ukiwasiliana na ipp na kama una nia njema lazima watafanya liwezekanalo wakupe hata namba ya mwalimu. Wao wapo kwenye grounds...! Umenisoma?
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kampeni zaendaje mkuu
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hali bado ni tete naona Mafisadi wanataka kumtoa Mpiganaji ....inshalaah Mungu yupo watachemka tu. WanaKyela si mabwege
     
  7. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2009
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    mzee kampeni gani hizo? mi mwenyewe mwanakyela lakini sijapata picha, hivi msanii mwakalinga upepo unaendaje? mimi nitakuja kuupima december maana namuona anaenda pupa sana. Sasa we uko wapi ni neutral au uko kwa mpiganaji ? na yule diwani wa darasa la pili yuko kambi gani? ameishaachana na mwakipesile amehamia kwa mwakalinga? huyo ndio saizi ya vijana kwanini tusimtoe?wasalimie mbugani street.
     
  8. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    MNDEE, Jaribu kumtafuta mtu anayeitwa Omari Ngaromba,Ni CEO wa NGO inayojulikana kama Guluka Kwalala Youth Environment Group Organization,pamoja na shughuli nyingine NGO hiyo imejisajili kwa ajili ya kutoa Elimu na kuinua hali ya maisha ya wananchi katika tarafa ya Ukonga,Shule anayosoma mwanafunzi Mussa Mohamed (Gongo la Mboto Sec.School) ipo katika Tarafa hiyo.

    Contact za Ndg Omari Ngaromba ni:
    Tels: 22 28 42 824
    Mobile: 755 8494/786 063904
    Email: glkenv@yahoo.com

    Au tembelea www.guluka.org
     
  9. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,264
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mndee, nakushauri uwasiliane na IPP MEDIA hasa kama unataka kutoa msaada kwa huyu dogo Mussa Mohamed. Moja ya kazi za media ni kufichua matatizo, kukutanisha mwenye tatizo na mwenye uwezo wa kutatua tatizo. Hivyo IPP watachukua trouble zote kumtafuta huyo dogo, tena wanaweza kukuunganisha naye ofisini kwao.

    Hii ya kutafuta kwa namna zingine unaweza kumpata mhusika feki.
     
  10. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Mkuu ahsante kwa ushauri.
     
  11. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu wacha nianzie huko IPP kama nilivyoshauriwa toka mwanzo, ikishindikana ndio niwacheki hawa watu.
     
  12. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu ahsante nimekusoma.
     
Loading...