Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Contact za CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AbbyBonge, Mar 29, 2012.

  1. A

    AbbyBonge Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani natafuta kuwasiliana na viongozi wa chama hiki toka December mwaka wa jana bila mafanikio, nimejaribu kuandika barua pepe kupitia anuani zilizoandikwa kwa tovuti yao bila majibu, ni vipi naweza kuwasiliana na Katibu Mkuu , Mwenyekiti au hata Mkurugenzi wa fedha,

    Mwenye suluhisho naomba ani PM.

    Asante,

    Ni mimi mwenzenu katika ukarabati wa Taifa.
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Weka namba yako wakupigie
     
  3. Sihali

    Sihali Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujajua kama hicho chama ni cha wachaga? wewe huwapati kwa kuwa wewe si mmoja wao. watajua unakwenda kujitafutia umaarufu au kuwaingiza mkenge. Jaribu TLP ya Mrema
     
  4. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka kupeleka umbea kama si ufitini. Kama unalo la muhim na stahiki tembelea ofisi ya chadema uliyo karibu nayo utahudumiwa mpaka namba za sim unazotaka.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    unaonekana wewe ni mwanafunzi wa CBE
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    MOD ivi kama kuna kitufe cha like why msiweke cha dislike!
    Alafu twakubaliana ukiwa na minimum dislike kadhaa uzi unafutwa.
    Maana kuna watu wanatapika umu tunashindwa kuvumilia
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona viongozi wengi wa CDM ni member wa JF na wanatumia ID zao halisi? Ina maana umeshindwa hata kuwaPM au ndio unawapima watu
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    msalimie nape na mgamba wote
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,710
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Huyu naye yafaa tumtangaze janga la Taifa
     
  10. m

    mzizi dawa Senior Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasalimu machoko wenzako Sioi na Wasira.
     
  11. k

    ksalama0 Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea kutoa maoni kama umepata Email yao inawezekana wakatekeleza au kufuatilia mambo unayowaambia sio mpaka uonane nao uso kwa uso. Waambie yanayokukera kama yapo au toa ushauri kama unao wanaweza kufanyia kazi sio mpaka uonane na viongozi.labda hapo baadae wanaweza kukutafuta kwa kupata maelezo zaidi kulingana na mawazo unayowapa.
     
Loading...