Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Constructive ideas zinahitajika hapa!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by juma sal, Jun 24, 2012.

  1. juma sal

    juma sal Senior Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu wana-jf wababa,wamama,wakaka,wadada, rika langu na wengineo pia
    Hili ni suala la ukweli hivyo basi uliyesoma hii thread naomba unipe mawazo yako ili nifanye maamuzi ya mbolea na yenye tija kwangu....na hii thread sio sehemu ya utani na masihara.
    mm ni kijana mwenye umri kati ya miaka 23-30 pia ni mwanafunzi wa shahada ya kwanza, ktk pitapita zangu nimekutana na binti ambae ana kila kitu ninachokipenda awenacho mwanamke ambae siku moja atakua mke wangu...kwa dhati kabisa huyu binti nampenda...ila kabla sijamtamkia lilomoyoni mwangu nikam-google ili nitafute taarifa zake hasahasa back ground yake ya elimu(form 4 & 6) na hata account yake ya facebook( si unajua tena siku hizi watu hujianika facebook?)......hapo ktk elimu ndipo nilipopata taarifa ambayo imeninistua kidogo!!...mm na huyo binti tuko mwaka sawa chuoni ktk vyuo tofauti.... huyo binti japo anaumbile dogo kulinganisha nami lakini yeye mwaka mmoja baada ya yeye kumaliza form four mm ndo nilikua naanza form one!!!
    Kwa mahesabu ya harakaharaka atakua amenizidi umri kati ya miaka 3-5 hivi.....swali langu je kama nitaammua kumfanya mke wangu na akiujua umri wangu ni mdogo kwake ataniheshimu kweli?....je ni busara kumuoa mwanamke aliekuzidi umri kama huu?....hivi atani-treat sawa kama mume au atanichukulia kama dogo?......naomba unishauri ktk hili, ahsante!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    mmh....ndugu yangu hapa kuna mawili....akijua umri wako....either atakukataa au kukukubali....lakini kwa asilimia 70 anaweza kukukataa....kwa sababu....wanawake wengi hatupendi wanaume tuliowazidi.....inakaa kama mama sukari.....
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Age is nothing but rather a Number... Ndio maana siku hizi watu huwa hawataji umri zao katika BirthDay Party's. STUKA
     
  4. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe jaribu kuongea nae uangalie atasemaje,
    then pima moyo wako
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    To be honest umri saa nyingine si hoja bali
    ni mtu ame mature kiasi gani ..

    Hapa tutakupa maoni yetu tu ..
    Na maoni yangu ni kwamba be honesty with her muulize hayo maswali yeye muhusika.

    All the best :)
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,809
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Tafuta mwingine huyo mkubwa kwako,kukuheshimu ni ndoto na kujifariji tu.
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    bora umesema kweli.....
     
  8. a

    amazon Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ki ukweli asilimia kubwa ya wanawake hatupendi tuwe na umri mkubwa zaidi ya wapenzi wetu.. At least mwanaume akimzidi mwanamke miaka mitatu na kuendelea hapo poa.. Ila wapo baadhi kwao sio ishu..Usimfiche, mwambie umri wako aujue ili afanye maamuzi mapema..
     
  9. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wengi wa Watanzania wanaandika detail za uongo katika accaunt zao za FB inawezekana kiumri ni mkubwa lakini daima umri ni kama nambaza kuhesabia.
     
  10. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ulichokiona FB wala usichukulie kuwa ndiyo uhalisia wake maana inawezekana siyo sahihi. Iwapo utagundua kuwa kweli uamuzi ni wako lakini nisingekushauri kuendelea nae.
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kiukweli wanawake huwa tunajali miaka sana hasa mwanume akiwa mdogo kwako.ila pia mwanamke anawahi sana kukua na pia anatanuka akil mapema akianza kuona mbali na kukushaur utaona nakupanda kichwani sasa kukubali yote au kuongea nae uone atasemaje.
     
  12. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mh, chunguza vizuri ujue umri wa huyo dada na kama amekuzidi umri sikushauri kuwa nae, na naamini hata yeye akigundua kua kakuzidi umri hatokuwa tayari kwa hilo
     
  13. ENDLESS

    ENDLESS Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani ingekuwa ni mm siwezi kuwa na mwanaume niliyemzidi even 1year sembuse huyo jamani 2 be honest kwa mwanamke ni % ndogo sana anayeweza kukubali kuwa na mwanaume mdogo kiumri
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, atakubemenda bure, mwanamme akiwa mkubwa sawa lakini mwanamke lol
    Hakuna 'security' hivi
     
  15. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Do you know the actual meaning ya kupenda kwa dhati?
    Unamgoogle vipi mtu unayempenda kwa dhati?(kwa sababu ni mtu ambaye at least una a lot of info juu yake).
    We utakuwa umemtamani kwa dhati au umempenda kwa dhis!
     
Loading...