Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Connect ur mouth with high praise

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Yawezekana mdomo wako una matusi kuanzia jumatatu mpaka jumamosi yawezekana unatoa lugha chafu ama mbofu mbofu jumatatu mpaka jumamosi na jumapili kutegemea kumsifu mungu kwa shangwe pole sana ...ndio maana waakati wa nyimbo unaimba kama uko bar....leo hii usiku wa leo connect ur mouth with high praise mtukuze mungu mwmbe mungu kinywachako kiteme sifa za mungu siku zote amen
    mungu akubariki jumapili njema
     
Loading...