Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Congrats to January Makamba for Acting as an Executive Online!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by English Learner, Jun 7, 2012.

  1. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    You will obviously agree with me that January is very exceptional in his online engagements. The way he posts, interacts and brings feedback puts him at an edge against the rest. See one of his this morning posts ...the boy is ahead of many others and to me he really deserved the position he got. Keep it high to standards JYM

    [​IMG]
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu jamaa hana lolote zaidi ya uchumia tumbo tuu ameshakipata alichokuwa anakitafuta kwahiyo tusitarajie makubwa kutoka kwake zaidi ya bla bla za kwenye twitter na Face book Lakini JF hawezi kutia mguu kama wenzake wa CDM
     
  3. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Try to be fair and allow your judgement to be done by an open mind ....all the time I am failing to know what exactly Tanzanian youth would consider positive from their fellow in the current regime. I am sure most youth are criticizing, condemning, and complaining in a fashion way. They do not know what they want because even when they're given they still claim what they are given is not their demand!

    Utaanziwa wapi kumsaidia mtu au kijana wa namna hii asiyejua kuwa anapewa alichohitaji?


     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tatizo anatumia mayai nani anamuelewa ndio yale yale tu..
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Amekutuma nini? kijana mdogo ana act Uzee mwisho wake 2015 mbona hatuwalaumu wakina Mnyika na Lissu January hafai hata ujumbe wa nyumba kumi ni mnafiki
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wanachohitaji nikuja huku ili kupata chalenji za huku ambako unahojiwa na watu wanaokujua zaidi na kulenga weakness zako tu so mwambie aje huku tuone cheche zake..
     
  7. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I'm not a messenger of any politician..may be Jesus if He is a Politician.

    When did that regulation that stop to comment others for the good works or achievements simply because we do not have working or close relationships pass? I wonder and I'm curious to know!

     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu ndetichia huyu English Learner huenda ndio january mwenyewe anaangalia upepo kama mkuu wake wa kazi anaogopa kuja na ID yake kwasababu kikosi cha kazi kitaivamia hiyo thread mpaka machozi yamtoke
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    atakuwa mwenyewe...wanasiasa bana.....angalia hata watu alio wa tag kwenye thread......

    afu wabongo mbona mnapenda kupongezana kwa vitu vya kijinga?
     
  10. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yes, I'm January who admires and support Lema, http://www.jamiiforums.com/jamii-photos/274640-heko-lema-siasa-kispoti-spoti.htmla

    Devout Christian by faith
    By using all your senses, intelligent quotient and logic how come you fail in a simple see-and-judge exam like differentiating English Learner against January Makamba?

    The English of January is very standard, personalized and easy to track.

     
  11. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    mh! haya ngoja nione january mwenyewe ni yupi sasa...
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa tunatakiwa kuchangia nini kwenye hii thread? What is there to discuss?
     
  13. m

    mamajack JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fb kunasifa za watoto wa waasisi wa ufisadi balaaaa,actually mie sijawahi ona hata moja la kumpongeza makanga maana mchango wake kwa taifa sijauona ila kama anawatoa watu kama wewe ni vizuri kumpongeza kwenye jamii ya watu wanaojua mchango wake.personally naona ni upuuzi.haya yangebali huko fb ungepata suport sana.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    mambo ya kujipa promo
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    CCM has a number of young potential figures such as January Makamba, Sam Malecela, Adam Malima, Ridhwan Kikwete just to mention a few:glasses-nerdy:



    Sam.jpg
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Hahaha! I hope mgosi hujaamua kujipaisha! I once wrote to u abt an issue ya wapiga kura wako na haukubother hata kunijibu. Worry out, u lost a few votes in there.
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Watu wa HIGH SOCIETY siku zote wanataka ama sote tuwe kama wao au tuwasujudie!
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hizi thread za kupongezana wakuu zipelekwe kwenye jukwaa husika........
     
  19. l

    lost account Member

    #19
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    J.Makamba, ni mpenda sifa kupitia mitandao, jamaa ni kilaza mbaya, atakuja angushwa kama Masha tu! Haiwezekani mtu na akili zako zote utoe hoja binafsi bungeni eti wananchi wanateseka lipia kodi za nyumba kwa mwaka or miezi 6! Nlimshangaa sana jamaa, yani gharama za ujenzi zilivyo juu leo umwambia mmiliki wa nyumba apangishe kwa mwezi mwezi! Atleast angekuja kuliambia bunge NHC iwezeshwe ijenge watu wapange! Naomba M4C itinge bumbuli!
     
  20. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I dont get the POINT grrrrrrrrrrrrrrrrr
     
Loading...