Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Congrats JK.... Umeweza Mdahalo/Mahojiano

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TIMING, Oct 30, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Rais JK... nilipokusikiliza asubuhi ya jana redio Clouds nilipata tabu sana kufuatilia maongezi yako hasa kutokana na sauti ya uchovu na kigugumizi kishichokwisha... kusema ukweli si kwa nia mbaya lakini nilikuwa naogopa sana kuangalia TV nikihisi uchovu wa kampeni ungekuweka chini kabisa

    Lakini nashukuru umeweza kukaa live kwa masaa mawili na kadri muda ulivyokuwa ukienda, na confidence yako ilikua inakua... hongera sana

    Inagwa mahojiano yalikosa bashasha hasa kutokana na "choreographed" questions plans... bado ulijitahidi sana na kwa hili nasema Jungu kuu halikosi ukoko

    Pamoja na kusema yote hayo, bado nina wasiwasi kama kweli umenikonvisi kukupa kura yangu....

    Au nina kichwa ngumu?
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu unajua nimejikuta naanza kumuonea huruma jmaa japo kura yangu simpi na nadhani ndiyo namna ya kumsaidia!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Hivi kwa nini hizi question and answer sessions zinaitwa "mdahalo"? What ze fcuk
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hapana mkuu akili unazo na kichwa chako mnazo tu jamaa ndo mburura!
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umeona eeh! yaani protecting JK has come with huge price to pay........ I guess hata mashuleni debates zitaanza kuonekana si muhimu!
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Mimi nilipata kusikiliza sehemu ya mwisho ya mazungumzo yake, kitu cha kwanza kilichonidistract sana ni kigugumizi. Labda sijamsikiliza sana JK hivi ni kweli anakigugumizi kikali nanmna hiyo?
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana nimejikuta namuonea huruma ghafla kigugumizi, weak na tabasamu la kulazimisha.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    yaani upuuzi mtupu hasa kwa sisi wapenda ufasaha wa lugha. Eti mdahalo....xxiimmm
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Ila jamaa namwonea huruma sana kama siyo vyombo vya dola kusaidia hatoki!Waandishi wamenikera kwa njaa zao na unafiki wao wanafikiria udc na ubunge wakuteuliwa hakuna kingine the're useless jnlst.
     
  10. Mujuni2

    Mujuni2 Senior Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anatumia muda mrefu sana kujizungusha kwenye swali moja, ila amedhihirisha kuwa sio mweledi, na vision yake kama anayo is completely obscured.JK amepewa two chances, kuprove himself, to everyone's disappointment ameshindwa. Na mdahalo wenyewe wauliza maswali walishapangwa na maswali ya kumjenga ila kashindwa kuyatumia vizuri.Kama ingekuwa ni nchi kama US or UK, his performance kwenye midahalo could have costed him dearly, lakini kwa kuwa ni TZ, anapeta tuu.
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Funny enough kwenye concluding remarks wala hajaomba kura wala kukiombea chama chake! One might think he didn't care, lakini the fact is ni mtupu kiasi kwamba hata alisahau why he was there!
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Ule haukuwa mdahalo bana bali ni kipindi cha maswali (awe aliyafahamu tokea awali au la) na majibu
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yes Indeed!

    Anyway mbona umepotea sana?
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    May be... kheeee kheeee heeeee!

    Bia za asubuhi na keyboard ni matatizo tu!
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    nipo kamanda ila nilikuwa kikampeni zaidi huko nasa, lamadi, ushirombo, igangabilili na kwingineko
     
  16. M

    Mutu JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa kweli duh hata kuponda unashindwa maana kila kitu siyo unabidi kutafuta nzuri kwa kulazimisha mhhh ukiangalia wakina kinana ,Tido kama wako msibani.
     
  17. M

    Mutu JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwelu
     
  18. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    The man, the doctor,the myth hah hah
     
  19. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,068
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Uuuuufssss*x#@ins...... rather put ear plugs and enjoy my Andoya, Kaniki, Mikolomilekimingi etc...
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa imagine jinsi akina mama walivyo na hururma itakuaje?
     
Loading...