Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Congo yatoa Tsh 3.2bil Haiti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amoeba, Jan 19, 2010.

  1. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Serikali ya DRC imetangaza msaada wa dola za Marekani 2.5mil ili kuweza kusaidia wahanga wa tetemeko la ardhi lililogharimu maisha ya watu zaidi ya laki mbili. Hata hivyo hatua hii ya Congo imezua mjadala mkubwa sana ndani na nje ya DRC, ukizingatia kuwa DRC ni nchi maskini inayohitaji misaada kibao tu. Wakuu nyie mnaonaje hii?
     
Loading...