Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Congo tumshuru MUNGU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by m'monga, Feb 13, 2012.

  1. m

    m'monga JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hatuwa inayo fikiwa Congo Leo ya kuchaguwa rais kila miula mitano ni Jambo linaloonyesha kwamba nchi inaelekea pazuri japo kuna matatizo kwani hilo ni Jambo la kawaida ukizingatia kama wakongomani sio wazoefu wa uchaguzi.

    Mpe nafasi Kabila wakati wake ukiisha mwingine aendeshe gurudumu la nchi, ila rais wa Congo awe makini sana kwani nchi ina matatizo makubwa sana na wananchi wake sio wazalendo hawajuwi siasa ya kuipa Congo amani ya kudumu.
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Shukrani bwana Mende, Waziri wa Habari wa Congo.i
     
Loading...