Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

confused

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sinyoritah, Aug 26, 2012.

  1. s

    sinyoritah JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 440
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na mchumba ananipenda xana na anataka kunioa tatizo kiukweli haniridhish ktk mapenz cpati raha kbs kitu kinachofanya nimkumbuke mpenz wangu wa zamani kumwambia naogopa nicje kumdissappoint
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Yaani jina lako
    na thread yako 'full mauzo'

    i wonder kama sio makusudi.....

    jf is never boring...
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mwambie tu ili mtafute solution kama unampenda...
     
  4. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,667
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    just mfunze...........usije ukaruka majivu ukakanyaga moto
     
  5. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Usimuambie kwamba hakuridhishi utamfanya ajihisi inferior hata hicho kidogo anachojitahidi atashindwa kapsaaa!ww chakufanya mwambie vile unavyopenda ufanyiwe ili uridhike,pengine uwezo upo ila hajui ile ki2 roho inataka!funguka mama!
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katika mahusiano ukweli ni moja ya nguzo muhimu, sema naye kama vipi amua vinginevyo.
     
  7. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Hakuna mpenzi/mwenza ambaye atakuridhisha katika kila idara kwa 100%, uliachana na huyo unayemkumbuka sasa kwa sababu kuna idara alikuwa hakuridhishi. Ukitaka mwanaume wa kukuridhisha 100% umba wako umuwekee mambo yote unayotaka awenayo, lkn kwa sisi tuliyoumbwa na Mwenyezi Mungu wakukuridhisha 100% hakuna. Ukichelewa atachukuliwa.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    upendometer inaanzia ngapi?
     
  9. A

    Aswel Senior Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zungumza nae ili mpate suluhu mapema vinginevyo ndoa yenu inaweza kuwa ndoana mda mfupi baada ya kuifunga.
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wewe ndie dreva unakila sababu yakumfanya mwenzi wako akuridhishe wewe ndio unatakiwa uwe mtundu jitahidi kutoa shule nje ya hapo si wanaume wote huwa wanautundu wengine huwa wapowapotu
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    achana nae...ya nini kuwa unapumuliwa na jemba wakati anakupa mateso tuu...uzuri wa ngono nawe upate utamu bibi weee
     
  12. c

    christmas JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mbona simple mwambie ukwel kuwa ajaribu ku-improve au ndio kusema bado mnaogopana na mpo stage ya kutaka kuoana?
     
  13. N

    Natalia JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Be true to yourself good sex and intimancy is very important .poor rich we have that in common it's a gift from god use it well .get somebody else cause its a sin to lie and do you want to die lonely without appreciate the art of sex and the power remember your body is a temple of God use it well and ask your self those questions:caked:
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280
    EROOOO....:behindsofa:

     
  15. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    utamu wa ngono between "commited couples" huanzia na jinsi unavyomkubali mwenza wako nje ya ktanda, possibly still una old memories in your head on ur ex znazokfanya usimkubali jamaa.......tambua kwamba every body is different and expect ki2 kipya from this new one, ucdhani atakufanyia kama alivyokufanyiaga yuleeee wa zamani, ana chake kipya, kitambue kikumbatie ukifurahie...........KAMA U R SURE THIS IS NOT THE CASE, TEACH HIM
    Inasemekana---under normal circumstances,mwanamke ni chanzo cha kutoridhika kwake
     
  16. Root

    Root JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Ukute ni mtumiaji wa mtandao wa wanafunzi ule wa extreme
     
  17. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    yaani rafiki, kitu kilichonivuta kufungua hii thread ni jina la mtoa mada (nilijua kaweka na lipicha la hilo hipsi kwa avatar), hata kabla sijawa na hamu ya kujua kawa confused kivipi, lol!
    kama ulivyosema, hapa full mauzo. kaja na gia ya mahipsi baby, then mtu wake hamridhishi, anataka kummwaga, watashikwa wengi hapa! mi simo
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    JF kila kukicha ni burudani mpya
    watakuja wengine
    bado 'wowowo baby'
    na 'mnato baby'

    Sijui itakuwaje?
    kazi kwenu wenye majina mpaka mtu afungue dictionary lol
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ha haaaaaaaaaaaaa, rafiki, mengine hata ukifungua dictionary unatoka kapa. jina halivutii kabisa. kila ukichangia thread unaulizwa kwani wewe ni she?
     
  20. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,393
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    sasa dada mzuri kwani wachumba wanaruhusiwa kushare tendo ulilolitaja hapa?any way mdelete x wako,and start allover again muelekeze mwenzio kwa namna ambayo hatagundua kwamba huwa humfikishi lakini hata hivyo mkiabstain had mtakapopewa leseni itakuwa njema zaid all ze best!
     
Loading...