Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Conflicts katika mahusiano huimarisha mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ramos, Sep 27, 2012.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii sio conclusion bali ni kitu cha kudiscuss
    Kwa ambao wameshakumbwa na hali kama hii wanaweza kuwa katika nafasi nzuri zaidi ya kucoment. Kuwa katika mahusiano ya wapenzi au wanandoa, kuna point inafika emotions kati yao zinafifia, kila kitu kinakuwa biznez as yuzho...
    Lakini ikitokea wawili hawa wakakwaruzana kwa bahati mbaya, then wakasuluhisha, mapenzi na emotions hufufuka upya.
    Sio jambo la ajabu kuona mtu na mke wanaishi kwa 'amani', lakini hakuna vionjo kama zile saprize za outings, vijizawafi n.k. Lakini wawili hawa kama kumetokea ugomvi baina yao, mara baada ya kuusuluhisha, then utaanza kuona vijisafari vya kwenda kula pizza, vijizawadi na hata ile kuitana baba fulani au mama fulani kila siku, hubadilisha na mara kadhaa utaanza kusikia majina dear, my love n.k.
    Kwa walio wachumba/wapenzi, nao mapenzi hukolezwa mara baada ya siku kadhaa za kuchuniana, kununiana au hata kuachana kutokana na conflicts za hapa na pale then wakazisuluhisha...

    Toa experience yako tafazal
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sijui sana, lakini kama kuna machaguo kati ya harmony na conflict nitachagua harmony.

    lakini some conflict zina msaada kwa kiwango fulani katika kumjua mwenza wako vizuri, hasa kujua jinsi gani anavyokuwa akiwa ameudhika, na kama mkisuluhishana husaidia kujua pia njia gani mnazoweza kufikia katika kusuluhishana na kusameheana.

    Na kama ulivyosema, mara nyingi mkipatana mnajitahidi kumake up for the time lost hivyo bliss kwenye mapenzi inaongezeka.

    Lakini frequent conflicts na zisizokuwa resolved zinauwa mapenzi kabisa. So conflict management ni muhimu sana kwa wapenzi au mahusiano yoyote yale.
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    wahenga husema
    "wagombanao ndo wapatanao"
     
  4. L

    Laaziz Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ramos umenikumbusha mbalii! miezi sita iliyopita tuligombana na shemejio hadi kutaka kuondoka hapo home lakini baada ya kusuluhishana wenyewe ndio penzi likawa kama limeanza upyaaaa! tukaanza trip za mbali mara serengeti mara zanzibar duh we acha tu! sasa hizo sms tunazotumiana kutwa nzima tukiwa kila mtu ofisini kwake hadi raha.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    experience
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    mwenzako akikukata panga we mpige shoka la kichwani. Hapo ngoma droo mapenzi motomoto
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sipendi kugombana na mpezi wangu na sijawahi hata siku mj 4years maana it cost me alot sipendi hata kugombana na mtu yyte cna experience kwa hili
     
  8. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Duh! Nimegombana na mpenzi wangu, lets say tumeachana, but i know if she will be back...penzi litakuwa na tension sana...i love that way but it hurts.
     
  9. b

    bariadi2015 Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli kabisa.on my side lakini.
     
Loading...