Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Confirmed:zile grades walizowekewa 1st yr wa udsm,ndio grades zao halali za mkopo.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Aug 29, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Source wa hii news ni mshikaji wangu wa karibu alienda leo board kuulizia abt hilo suala.bt hii inawahusu wale tu waliowekewa herufi A-k,kama umewekewa herufi l,m,n,o,p na r be patient kuna error ilijitokeza na mtawekewa grades zenu soon,kama hujawekewa herufi yeyote ndo umekosa mkopo hvo.ndio hayo tu jamani,me cjawekewa herufi yoyote coz ckuapply,ila naanza kujutia uamuzi wangu sasa coz nimeona raia weng hata wale wa non priority wamelambwa mkopo.
     
  2. A

    Apex JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona wenye masomo saba hamna kitu wote,means wote wamekosa hamna hata mwenye sifa?!!!!!
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wacha we..!
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    tutakua tu kama tomaso....
     
  5. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    kuna reaplication mwaka ksho
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Rumor mongering! Acha
     
  7. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    unaweza kuta uyo jamaa ako amejibiwa na walinzi wa pale HESLB!
     
  8. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    heheh na bei za hostel jimepandichwa by 100%(i.e. 2X the original amnt) both Mabibo na main,jiandaeni kugoma bna
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    oya,from sh ngap 2 sh ngap?
     
  10. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    aah sasa kama ni wale walinzi wetu pale BODI wamemwambia aamini ila si hivyo ndugu
     
  11. I

    Ibrashinto Senior Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti izo herufi zinapatikana sehem gan? Na je ni kwa wale wa udom or udsm ama kwa wote! Tafadhari nielekeze hizo herufi unaziangalia wapi wakuu
     
  12. E

    EJay JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu umenifurahisha sana take my 'Like'
     
  13. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo ya udsm mwisho mwa matokeo ya o level
     
Loading...