Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Wanaume wengi wanatoka nje ya ndoa baada ya mama kujifungua hadi 6 months

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wameiba Kura, Jan 2, 2011.

  1. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamama & wadada wa JF habari zenu, haitakiwi kutoa siri za wanaume wenzangu,
    ila lazima niwaambie, muwe MAKINI KWA WAUME ZENU UKIJIFUNGUA HADI MIEZI 6
    HIVI wakati unaendelea kulea, mumeo/ BF wako wengi lazima alambe nje na sababu ni

    1. Mama atakuwa busy na kulea na pia hawezi kufanya tendo la ndoa, at least 6 months
    2. Kuna hali ya kumwona mama hapendezi kwa kuwa yupo na mtoto, mara kuna harufu
    / shombo la mtoto mara kakojoa etc hupunguza ashki ya ku do, pia wanawake
    wengine wana divert attention na kujisahau kumtumikia mume na kuwa busy na
    mtoto hata kama anaweza ku do muda ukifika say 6 months, hili b careful
    watch out
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kuogonga out siku moja moja imo..... we mwenyewe unaona watoto wanavyojishebedua ukiacha wanakuona how come, full mitego.... unapiga lakini usitake uweke kibanda noma!!!
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama kweli, Mungu awasamehe kwa kuwa hawajui watendalo.

    but baada ya kujifungua si lazima 6 months ipite. muda unaweza kuwa mfupi au mrefu kutegemeana na namna mama alivyojifungua na matatizo yaliyoambatana na tukio zima la kujifungua. kwanza siamini kuwa kuna baba mwenye akili timamu anayechukia mkojo wa mwanaye au hicho unachoita shombo la mtoto. labda kama ni wewe tuweke wazi ili nikuingize rasmi kwenye ratiba yangu ya maombi ,anake utakuwa umefilisika katika upendo.
     
  4. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Judith, look, ukweli ni mbaya sana, si kwamba baba atachukia mkojo au shobo la mtoto, it comes automatically na kupunguza hisia/sexual feelings, na hutagundua dada yangu ni ngumu kuongelea but sometimes utasikia mumeo/BF wako akisema mchukue mtoto bana
    kajisaidi/kakojoa sometimes kitandani, time goes, usiku, mchana unapita SEX FEELINGS zinapungua LOVE remain as usual, mm sijaoa, ila issue ipo wazi Judi
     
  5. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mitego kila kona, but CHAGUA AMBAYE anakufaa kwa kila kitu kwenye hisia zako tupunguze ku do nje ya ndoa na si nje ya ndoa tu
    basi walau ukiwa na GF chakua kweli awe na zile hisia zako zote almost, kama ni .............&....&... awe nazo
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndugu, hiyo itakuwa miongoni mwa ninazoamini kuwa ni abnormalities na silaha iliyobaki ni maombi tu, atakuwa muflisi wa upendo na mateka wa shetani, so hata kumhukumu ni kumuonea tu kinachomfaa ni kumuombea tu ili Mungu kwa rehema zake amuokoe toka dhambini
     
  7. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ku do out ni tamaa na uhuni wa mtu binafsi........we mzee w kura tupe source ya haya maneno unaleta hapa jamvini........
     
  8. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii hali ya kutoka nje ya ndoa baada ya mama kujifungua hutokea kama upendo umepungua ndani ya ndoa. Kama kuna mapenzi ya kweli hali hii haiwezi kutokea. Hakuna kipindi maalum cha kusubiri, kama kuna "shida" bado kuna mbinu nyingi za utatuzi zaidi ya huko mtoto alikotokea.
     
  9. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ni wachache sana wanaoheshimu ndoa zao na wako hivi na kumaanisha furaha unayoiona nyusoni mwao ktk kipindi cha uzazi wa mama imagesCAU3244M.jpg
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    wapi tena mazee
     
  11. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maombi ni muhimu sana mama. Shetani kupitia tamaa zetu anakamata watu kwa kusahau ahadi zetu, wajibu wa kupenda katika shida na raha.
    Inawezekana tukiwa na nia ya dhati.
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa ni tabia ya mtu tu si kweli wote wanatoka nje hata iwaje kama ni tabia yako hata mke wako hazai utaendelea tu kutoka nje! Hiyo ni tabia tu na si kuwa kwa kuwa mama anakuwa busy kutunza mtoto tena wapo wababa mama anapojifungua ndio anakuwa karibu sana kwani majukumu kwa mama yanaongezeka.

    Wanaume tuacheni Tamaa tuwajali wake zetu
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Niliwahi sikia wanasema akili za midume zipo katikati ya miguu yao naanza kuamni huu msemo mhh
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    MARIA ROZA usiamini kila unachoambiwa si wote wenye Tabia hizo
     
  15. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hasa uume ukisha simama that is the time, na wanawake pia when women become tossed under their garment akili zinaende in between legs, ni wote
     
  16. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mie nakuamini Zipu...:cheer2::cheer2:
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah We Maria! mbona unakufuru weye? usitukane wanaume na nonino bado ipo....shauri yako LOL!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naomba niwatetee nnaowafahamu wasio na tabia hiyo!Wengine ndo kwanza kua na watoto kumewabadilisha...wamekua watulivu na hawakimbii watoto wao eti wananuka mkojo!Mtu wa aina hiyo hata aibu hana...tamaa za mwili zikiendesha maisha yako utaishia kufa kwa magonjwa...mbaya zaidi unampa na mke alietulia nyumbani!Wenye tabia hizo badilikeni...kueni na huruma kwa wake na wapenzi wenu!Ubinafsi hautakiwi kwenye mahusiano!
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Very well said.
     
  20. Wameiba Kura

    Wameiba Kura JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    but is it well done? BAK ukweli hata ww unaujua, wengi wanakwenda nje during that period.
     
Loading...