Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Vunjo ni ya Mrema Augustine!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KiparaDar, Nov 1, 2010.

  1. K

    KiparaDar Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2007
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wakuu!

    waweza fikiria ni kichekesho!!!!!!!!!!!!!!!!Augustine Mrema ni MP elect,more nyuzi to come!
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eee hatuendi bungeni kubeba zege aise!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mrema??
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Safi sana!!!
     
  5. M

    MOMO Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii kali...Mrema Ndani ya Mjengo kwa Hisani ya wanainji? hii nimeipenda.
     
  6. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Duh, japo ni upinzani, naweza suspect huyu ni CCM in another outfit......! Well done though, lets wait and see what happens next!
     
  7. k

    kilimajoy Senior Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha ! kazi kweli kweli! Naona wana Vunjo wameamua kumpa zawadi ya kustaafu!
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    mjengoni patachimbika safari hii
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bunge la mwaka huu full burudani mzee wa Kiraracha nae ndani safi sana
     
  10. aleliso

    aleliso Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekaa vizuri hiyo, bora jamaa turudishe heshima yake at last
     
  11. E

    Epifania Senior Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha, inachekesha ila maadam ni upinzani hebu tusubiri anakuja na staili gani this time. Amesema alishatanguliza koti lake Dodoma. Kama hatokuwa mnafki anaweza kuchangamsha bunge kimtindo.
     
  12. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ni kichekesho, ila huko bungeni..tuandae mbavu..
     
  13. m

    matambo JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hongera zake, mzee wa kiraracha japo pole kubwa kwa kijana mpiganaji john mrema, natumaini 2015 mzee wa kiraracha atakuwa kachoka sasa, hapo john mrema atapokea kijiti
     
  14. U

    Umsolopogaas Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Agreed! Hongera Mzee Tini. Baada ya Kejeli na Manyanyaso ya miaka 15, mwezeshaji wa kwanza wa upinzani kupata wabunge anarudi bungeni. Pata kisusio urudishe damu na nguvu. People's Power is the REAL power.
     
  15. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Lengo lake ni kupata nafasi na mala nyingi huwa hana mzaa akiwa kazini huwa namwamini sana mrema hasa pale anapoamuwa kuwawakilisha watu,we suburi kama ni kweli bunge ni safiiiiiiiii

    mapinduziiii daimaaaaa
    jamani wadu zanzibar kunaniiiiii?
     
  16. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imetulia bora ameachana na kinyang'anyiro cha uraisi maana huko ni kwa mapapa tu yeye kambale lake tope...tusubiri matokeo akiililia nchi hii
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Afadhali apate fungu la kustaafia siasa
     
  18. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Whatever meeeeeeeeeen bado ni wa kwetu hope kura za uraisi zilikwenda kwa SLAA
     
  19. Makanda

    Makanda Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namba safi zinaingia mjengoni Mrema, Tundu Lissu,Manyika,Zito,Mbowe Nyerere, ........Hapata tosha!
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mrema ndani ya mjengo mwaka huu bunge litakuwa la aina yake
     
Loading...